Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi nzuri Ezekia Wenje!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eiyer, Aug 11, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    Kwanza kauli hii ni kwa niaba ya sisi vijana 20, najua wapo wengine pia.....

    Napenda kukupongeza kwa juhudi yako wewe pamoja na wabunge wengine kwa kuipigania haki yetu watu wa hali duni, tunautambua na tunaiona michango yenu wabunge wetu, napenda kuwatia moyo na tunawaambia kuwa tupo nyuma yenu, msiogope, kazi ya ukombozi sio ndogo endeleeni nasi tupo nyuma yenu no matter what!
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wanje ni moto wa kuotea mbali

    naikumbuka kauli yake hii 'ccm wasiwasumbue polisi wanapochukua rushwa maana wanawaiga mawaziri wanaopia deal, ccm izuie kwanza mawaziri kupiga dili ndio iiseme polisi kwa kula rushwa'
     
  3. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja inaelea hewani tu! Pongezi hasa ya nini haieleweke! Thread za asubuhi kutoka usingizini zina problem!
     
  4. w

    woyowoyo Senior Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatukumchagua kwenda kuleta fujo bungeni! tumemchagua kwa ajili ya kuleta maendeleo ya nyamagana, ahadi hata moja alizoahidi hajatekeleza, miaka 5 sio mingi!
     
  5. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu samahani,
    Upindishaji wa kanuni Bungnei kwa maslahi ya ccm ndo ni sehemu ya chanzo, tusimtwishe Wenje mzigo asiostahili.
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kwanza wewe sio mpiga kura wa Nyamagana, halafu anayesababisha fujo bungeni ni CCM na Wenyeviti.Mbona hoja ya dharura ya Makamba ilikubalika na hata Wenje alipotolewa wapo wabunge wa CCM waliopiga kelele atoke na hawakufukuzwa. Wewe wa wapi bwana?
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,089
    Likes Received: 3,632
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mbunge analeta maendeleo gani!! tukumbushe majukumu yake.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Kazi gani kafanya Wenje wewe kwanza jamaa ni Mkenya!
     
  9. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nilijua kuna mradi kaufanikisha jimboni?? Kumbe n pongez za kuongea vizuri bungeni.
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    juzi kati nilipita kuelekea kitunda (pale relini-matembele ya kwanza if am not mistaken) niliona ofisi ya CDM
    hongera Aweda nadhani pana mkono wako
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Did you know that Palestinian refugees are the product of their own attempt of destroying Israel during six day war in June, 1967 where Israel scored a humiliating defeat against its Arab neighbours?
     
  12. R

    Radi Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Do ritz, nimekuona live jinsi ulivyo huna tofouti na Avatar yako,,We kazi yako ni kutishia wapenda mabadiliko ,,NYAU" ili wanyamaze we uendelee na hako kaposho ka msimu unachopewa na wanamagamba.
     
  13. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    vijana gani mkuu ?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Wenje kwanza Mwanza hatakiwi tena hichi ndio kipindi chake cha mwisho!
    Kawadanganya wafanyabiashara wadogo (Machinga) pale Mwanza wakati wa kampeni eti mkinichagua mtaendelea kufanya biashara zenu maeneo ya Makoroboi, Lumumba, Libert, Pamba, Nkuruma, Bantu, Nyerere, Uhuru, leo hii CDM Mwanza wamepata Mbunge na Meya, wamewafukuza wafanyabiashara dongodogo (Machinga) wote kwenye maeneo nilioyataja.
    Kweli Kazi nzuri Ezekia Wenje
     
  15. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hivi unamjua mleta fujo wewe? Ni ccm.
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,885
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    kuna jinsi ya kuignore watu kama huyo ritz, unamweka kwenye ignore list unakua huoni kabisa post zake manake anaweza kukusababishia ban
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mkuu hujui anachofanya bungeni?
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hujui kitu wewe!Ni bora ukauliza!
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Tukikufatilia hata wewe si mtanzania nenda kajifunze historia kwanza,sio kupost upupu hapa.
     
  20. r

    rushasha JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wenje hajafanya fujo Bungeni, anachotetea (yeye na Wabunge wengini wa CHADEMA) ni kufuatwa kwa taratibu za Bunge, na kama ni matumizi ya Kanuni basi zitumike kwa wote, sio kuwabana Wabunge wa CHADEMA peke yake! Maendeleo hayaletwi kwa mwaka mmoja sehemu ambayo imeharibwa kwa takribani miaka hamsini...
     
Loading...