Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kazi nzuri bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by youngforeva, Jun 24, 2011.

  1. youngforeva

    youngforeva Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umma unapaswa kulindwa kwa heshima na wabunge wa nchi yetu kama walivofanya kulitetea shirika la chd jana bungeni..hongereni sana
     
Loading...