Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ni nzuri kuliko hata mke............?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtambuzi, May 24, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Sio maneno yangu................Someni wenyewe ujumbe huo hapo chini.............!

    [​IMG]


    IMG00209.jpg
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Ameuliza hajasema hivyo!!!
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    hata mimi Heading yangu nimeuliza Broda.......................LOL
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    \
    Mahesabu ....Toa jibu sasa..................!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kazi ni nzuri kuliko hata mke, mke umempata kwa sababu ya kazi kwa maoni yangu,
     
  6. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Anko kazi nzuri kuliko hata Mume.....!
     
  7. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, kazi ni nzuri kuliko hata mke, kwa sababu hata mke ukimuoa si una kuwa na KAZI NAYE.....? Au uongo??? Kama unaoa mke bila kuwa na KAZI NAYE, wa nini sasa????
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nafikiri Kazi ni nzuri na muhimu kuliko mke....Mke ni rahisi kupata si kazi asee......
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Hayo maneno ya watu wa mwambao wanaweza kusema hivi kumbe wana maana ileee...kiswahili wacheza nacho kama kuchezea mpira wa chandimu watu hawa
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tumngoje Faiza Foxy@Ribosome atatupa tafsiri mwanana ya kiswahili hiki "cha mwambao"
     
  11. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kazi nzuri bhana weee!!. Wanawake wenyewe kwanza hupenda kuwa na mtu mwenye kazi na sio mtu mwenye mke.....hapo ndipo utakapoona hata hao wenyewe wanamthamini mtu mwenye kazi.
     
  12. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naona kuna km namba ya simu mbele ya swali. Labda alitaka mwenye jibu amtumie kwa namba hiyo.
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mhmmm!!! Mzee mtambuzi bwana.
     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Hamna tafsiri youote hapo.
    Huyo dereva kaajiriwa na mwenye magari ambayr ni mwanamke.
    Baada ya kazi dereva anapata huduma nyingine!!
    Kazi ni nzuri kuliko hata mke!!
     
Loading...