Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ni Kazi ila nyingine mhhhh

Discussion in 'Jamii Photos' started by Masanilo, Jun 2, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    View attachment 10698

    [​IMG]
    Source: GlobalPublishers

    Kazi zingine ngumu sana ! Huyu Dada ni mlinzi kwenye kampuni fulani....jamaa wamemnasa akiwa amelala jua la mchana sijui analinda nini akiwa usingizini! Halafu akirudi nyumbani anakutana na mzee anadai yale mambo yetu....kazi kweli kweli
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Kwa kweli amechoka ile mbaya. Yawezekana jana yake hakulala, alikuwa na kazi.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    No offense....kazi gani tena hiyo mazee
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    There is a lot of definitions of LIFE.
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Maisha ni magumu jamani. Viongozi wetu hebu mje na mkakati wa kupunguza makali ya maisha. Halafu mshahara ni 80,000 kwa mwezi na sijui maisha wanayaendeshaje maana hiyo ni matumizi ya mtu kwa siku kama una gari, mke gari, bado chakula na starehe ndogo ndogo kwa familia. Huwa hawa walinzi nawahurumia sana, huwa kuna wakati hawana hata nauli ya kurudi nyumbani, na wanashinda lindoni bila chakula! Matokeo yake inabidi wajiibe toka lindoni watumwe vitafunio au chakula na ofisi husika ili apata change kidogo inayobaki (up to 500) kama ofisi yenyewe si ya wafanyakazi wachovu (wenye maslahi mazuri).
     
  6. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    APO jambazi anaingia kwa amano zote, anamfunga kamba na kufanya atakacho...na wewe ndani unasema una mlinzi...hahaha.
     
  7. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Jamani mbona mnamharibia kazi huyu dogo? mgeziba sura basi, lol!
     
  8. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Ni mfanyakazi wa Kampuni ambayo mimi nilikuwa nafanyia kazi, tayari alikuwa na kesi ya kujibu kutokana na picha hiyo kuonekana Global Publishers, yawezekana mmetia kitumbua chake mchanga
     
  9. g

    gutierez JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    bora lakini anapata riziki yake kihalali,asumbuliwi na mtu wala sheria havunji,na wala sio tegemezi kila kitu kwa bwana wake/mwanaume.
     
  10. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli, haya ndio maisha ya mlalahoi, usiku kalala job kisha kaunga tena na mchana ili usiku awe off ili alinde ndoa.
     
  11. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    MPIGAPICHA NA MHARIRI MLIO-PUBLISH HII PICHA SIO POA!! HAPA NAWAFANANISHA NA WAZIRI NGELEJA ALIYEMFUKUZISHA KAZI YULE MLINZI WAPALE BANK!!! M-DADA KAACHA KUJIUZA ANASAKA CHAPAA NYIE MSIO NA HAYA MNAMFOTOA THEN MNARUSHA HEWANI....HAYA KAMA KAFUKUZWA,MMEFURAHI???? MBONA MATUKIO YA KUFOTOA NA KUYARUSHA HEWANI YAKO MENGI??? !!!@#%^%^^^h^h&&&***&*&ma zenu!!!
     
  12. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #12
    Jun 6, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwenzake huyu hapa kwetu mitaa ya Detroit....mwera imembonje ndani ya gari na jamaa akafanya kweli
    na kuitundika kwenye mtandao.

    Pic of Detroit cop sleeping in squad raises questions


    [​IMG]

    DETROIT - By anyone's account, it isn't a pretty picture: a uniformed Detroit police officer appears to be asleep, his mouth agape, sitting in what is apparently the driver's seat of a squad car.

    The image was posted over the weekend on www.mediatakeout.com, and, according to the site's traffic counter, it's been viewed more than 400,000 times. Among the viewers? The officer's bosses.

    "We were made aware of the photo over the weekend and began investigating immediately," Detroit Police Spokesman John Roach said today. "As of this morning, we've identified the officer, we know who he is. We have not yet had an opportunity to interview him directly, but we will as soon as possible."

    Roach declined to release the officer's name but said he works as a patrolman in the city's 8th Precinct. Roach said police are investigating whether the officer was on duty and not on a break when the photo was shot
     
Loading...