Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kazi na dawa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by man j, Oct 17, 2012.

  1. m

    man j Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watoto wao wanawapa kazi mzuri sisi watoto wa kimasikini wanatuambia tujiajiri mataji wametupa.
     
  2. Sanene

    Sanene Senior Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona heading na ulichoandika tafaut mkuu
     
  3. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No connection...hebu delete hyo post mkuu!£
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    m2 wang kila mbuz ale kwa uref wa kamba yake co punguza milawama komaa.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Dah! Yaani inaonyesha una hasira hata kuandika vizuri umeshindwa
     
Loading...