Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi na dawa libya

Discussion in 'Jamii Photos' started by Fahari MJ, Oct 15, 2011.

  1. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dah! kabla sijafungua nilijua tu nii picha kwa kuwa nilishaiona sehem nikajua ni photoshop. huu kweli ubunifu wa kivita
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ni photoshop??
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    hii kiboko...dah..hahahaha./
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    bangazi si mchezo.kuna wengine mwingine mlevu anapigana na kiti huku akiwa anaendesha baiskeli ya walemavu.yupo frontline sirte.sipati picha awakifurumushwa atasepaje.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unapigana vita uku unapiga gita duu!!
     
  7. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe inapendeza lakini mambo yamegeuka
     
  8. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizo zote ni njia za kummaliza simba wa arfika du pole sana Gadaf
     
  9. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hii picha ya kutengeneza ni ulongo mtupu hebu angalieni aliechuchumaa anapiga mgongo wa mwenzake ama?!! Mbwa wa Nato ndio kazi yao kuzusha
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ni ubunifu mkubwa sana huo!
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata mimi naiona imekaa kipropaganda zaidi kuliko uhalisia, hebu wacheki hao jamaa askari ni kama wapo single line wakati kama mkitaka kushambulia ni lazima mkae V au Extended line. Hao walita kuonyesha mataifa kuwa vita hiyo ni nyepesi na kuwajenga watu kisaikolojia kuw haikuwa na madhara makubwa ikiwemo vifo na majeruhi.
     
Loading...