Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi na dawa......au?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Mar 30, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jamani,
    Nimekuwa nikiangalia picha kadhaa tangu zile za Loliondo hadi hii ya Tabora. Nimeona askari wetu ambao ni binadamu kama sisi wakienda kupata vikombe wakiwa kwenye magwanda. Swali, je hawa askari wanatumia magwanda kupata short-cut wasisimame kwenye foleni, au wakishapata vikombe wanaendelea kuangalia usalama wa raia? Utaona hapo kuna askari wangapi vile.........!!

    Nawakilisha.

    [​IMG]
     
  2. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nao ni binadamu kama sisi jamani wana ugua, wana kufa, wanafiwa, wana cheka, wahuzunika wanalia kama wanadamu wengine kuwa polisi sio exemption ya kuwa na magonjwa na matatizo ya kidunia.
     
  3. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwenye maelezo yangu hapo juu naamini nimesema kuwa hao polisi ni binadamu kama sisi, wana matatizo kama yetu sisi ingawa hawapendi kukiri hadharani kama vile mishahara kiduchu, maisha magumu, hawapewi haki zao zote. Mimi nilichouliza: Je hawa polisi wanatumia gwanda kuruka kiunzi cha foleni au wakimaliza kupata kikombe wanaendelea kuangalia usalama wa raia?
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunasubiria kuwaona maaskofu na shuhuda zao huko tabora
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Baada ya hapo atasahau kitu kidogo? Haya ni maigizo!
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yohana mbatizaji hakuwaombea hawa, aliwaambia straight "...msiwashitaki watu kwa uongo na toshekeni na mishahara yenu" maana hawa ndiyo ugonjwa wao.
     
  7. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu huyo Adam Fundikira(mwenye miwani) nae anaumwa nini?
     
  8. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama wanaangalia usalama baada ya kupata kikombe. Mifano ipo kwenye daladala na viwanja vya michezo hasa mechi kubwa kubwa. Dezo kwao ni kama kawa!
     
  9. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nawakilisha.

    [​IMG]

    Wako wana usalama 4 hapo kwa mpigo, 2 mbele na 4 nyuma kwenye ukuta. Sasa hatujui kama kuna wengine waliokuwepo wakiangalia usalama wakati hawa wakisubiri kikombe.
     
  10. B

    Batale JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Ukisikia viongozi wa serkali wamechoka ni pamoja na kushiriki imani kama hz, sasa wasio uelewa unategemea watafanyeje?
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Tabora nayo imeleta mambo eeeh....
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    All the best!
     
Loading...