Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi mshanara mkuuubwa barrick gold!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mpeni sifa Yesu, Jul 10, 2012.

  1. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    TAFADHALI samahani kwa wale waliofungua wakifikiri ni kazi. Kuna kundi la watu wametangaza kuwa wao ni Barrick Tanzania na wakatangaza nafasi za kazi nyingi sana mkoani shinyanga kule KAHAMA etc. watz wengi waliapply inavyosemekana na wamekuwa kwenye mawasiliano nao mara kwa mara. kutokana na hilo, ili wapate kazi kuna jobless wengi wametakiwa kulipa wengine 500,000/= wengine millioni etc na inasemekana wametoa pesa hizo. kuna kikundi cha wana usalama tunashirikiana nao shinyanga kwaajili ya suala hilo tu special, tunaomba yafuatayo kwa wote ambao wamedhurumiwa.
    1. JAMBO LA KWANZA, kama umedhulumiwa kwa namna hii, tafadhali tunaomba uwasiliane namimi bila kuchelewa ili niwasilishe majina ya watu hao polisi.
    2. kama unazo namba za simu ambazo labda umekuwa ukiwatumia pesa kwa njia ya mpesa etc, utuletee namba hizo kama ushahidi nami nitawasilisha kwa wanausalama.
    3. kama umedhulumiwa na unao ushahidi wa kutosha either kwa njia ya simu uliyowasiliana nao na pengine mlishaonana uso kwa uso, wasiliana nami au fika kituo chochote cha polisi watasaidia kuwasiliana nasi, na mimi nitafoward suala lako kwa wahusika.
    4. wasiliana nami kwa kupitia email mpani.sifa.yesu@gmail.com, bila kuchelewa.
    Nashukuru kwa ushirikiano. si vyema sana kuandika hii kitu hapa, lakini kwasababu imewatokea wengi, na kwenye kampuni yetu ya barrick kumekuwa na matukio mengi ya namna hii, nimeona ni vyema kuiweka hapa ili kama kuna watu wengine wanaotafuta kazi wajue mitego ya hawa watu wabaya. pale wewe unapohangaika kutafuta kazi, wenzio wanahangaina namna gani watakupiga..pengine hela zenyewe umezikopa tu, na una matumaini...naomba tushirikiane kwa hili na mengine, na NINAAMINI JF ITAKUWA KITUO KIZURI CHA MATANGAZO YA WALE WALIOIBIWA, au mtaunda kitu fulani cha ku tackle issue za kuzuia uhalifu wa namna hii. Asanteni sana., na Mungu awabariki.
     
  2. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    asante kwa taarifa njema .
     
  3. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nahisi ndugu yangu umeliwa hela!

    POLE, NDIYO KUJIFUNZA
     
  4. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aisee mbona ni hatari sana. Jamani tuwe makini sana na matapeli wa namna hii.
     
  5. n

    nkansee Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilitaka kuingia kwenye mkenge huu nikashtuka mapema ila nikawaambia mie hela ntawapa ila ni apale nitakaposaini barua ya ajira na hela yangu mkononi nawapa zote hata kama laki saba wakachikichia sijawaona tena tusio na ajira tunaliwa sana.
     
  6. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inaonekana wew ni mtu wa ndani ya Barrick kwa jinsi ulivyoandiaka, ila napata mashaka kwa nini hukutoa official Email (Outlook/Webmail), na umetunia email ya kawaida ambayo hata mimi na huyu anaesoma anaweza kua nayo? Au unataka kujua nia wangapi washatapeliwa ili kuwalinda matapeli hao....?


    MTAZAMO TU MSIJENGE CHUKI.
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hata na majani!
     
  8. M

    Mudamali Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika inatisha
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huu utapeli hata mimi nimeusikia
     
  10. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama mimi ni mtu wa ndani ya barrick au la, hilo si la muhimu, cha muhimu ni kwamba, kuna watu wamepigwa mamilioni mengi sana, na hadi hivi sasa kuna wengine wameshakamatwa, mtawasikia kwenye vyombo vya habari muda si mrefu ndani ya mwezi huu wa saba wakia court. it is not necessary kwamba utumie email yangu, kwasababu mimi sijaandika kwaniaba ya office, hata hivyo, waliopiga sio wafanyakazi wa barrick, bali ni watu wanaojifanya wafanyakazi wa barrick kumbe siyo. kuweni makini ndugu zangu.
     
  11. H

    Hute JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    ukiona mwenzio ananyolewa, tia maji kibichwa chako, chezesha akili kabla hujaliwa.
     
  12. Nyiluka

    Nyiluka Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Asante kwa tarifa
     
  13. S

    Swae24 Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa!
     
  14. K

    KENET JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nina wasiwasi na wewe mwandishi kwanza taja hizo nafasi za kazi watu walizohonga ili wapatiwe.Kama ni professional job watu hawawezi kudanganywa maan mtu habembelezi na anajiamini na huwezi kumshawishiwa kutoa hongo.Isije ikawa ni zile kazi zenu za ma miner mnawadanganya wasoteaji wa hapo Kahama na Kakola mnawalia pesa zao na kazi zenyewe ni za undeground.Sasa hii topiki umeileta hapa si pake maana miner hana muda wa kuangalia mtandao yeye muda wote yuko underground anachimba madini.
     
  15. cement

    cement JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanks kwa taarifa
     
  16. T

    True man New Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It might b true! mliopigwa polen jaman. Tuwe makn jaman ktk utafutaji wa kazi. Siyo matangazo yote ni ya kweli.
     
Loading...