Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi mshahara TGS 8

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by EMELDA, May 2, 2011.

  1. E

    EMELDA New Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jf, naomba kufahamu wanapotangaza mshahara ni tgs 8 huwa unakuwa ni kiasi gani. Ningependa kujua kiasi ili niweze kucompare na kiasi ninachokipata kwa sasa ....wasiwasi wangu isije ikawa ni ndogo compared to what am getting.

    Asanteni
     
  2. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nijuavyo mimi hakuna kitu TGS 8. Scale za mishahara kwa tanzania zipo 3
    1. TANZANIA GOVERNMENT OPERATIONAL SCALE - TGSO
    2. TANZANIA GOVERNMENT GENERAL SCALE - TGS
    3. TANZANIA TEACHERS SCALE - TGTS

    Scale zote zinatumia alpahabet siyo tarakimu na zinaanza na A na kuendelea. Baada ya alphabeti ndo hufuata tarakimu ambazo huonesha increment kwa kila scale. Mfano Mtumishi anayeajiriwa mwenye degree ya miaka 3 huanza na TGS D.1. Ataendelea kuongezwa mfano TGS D.2, TGS D.3,.......na akifika TGS D.12 anagota na inabidi ahamie TGS E.
    Hope nimekuridhisha kidogo
     
  3. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maelezo yako ni sahihi katika ufafanuzi lakini si kweli kwamba scale za Mishahara TZ ni tatu tu, kuna kada ya afya TGHOS na TGHS, kuna kada ya Mahakama wao wanatumia TJS with numbers yaan TJS1, TJS2, N.K na icrements zinasoma with decimals like TJS1.1, TJS 1.2 N.K. Pia kuna kada ya watumishi wa ofisi ya mwanasheria Mkuu ambao wanatumia AGCS with numbers na zinaanzia 4 i.e AGCS4.
    Kwa kufuata maelezo ya aliyeanzisha thread, ni kweli alichoandika hakipo ila yawezekana alimaanisha TJS8, kama hvyo ndivyo basi mshahara wake ni 3,340,000 FIXED.
     
  4. k

    kimwaga Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna TGS 8 zimeshapitwa wakati,hiyo itakuwa labda ni TGS E
     
  5. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Basi naomba mtu mwenye list ya hizi grade na code za mishahara pamoja na tsh. zake atuwekee ili tufaidike.
     
  6. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ok. hizo nilikuwa sizijui mkuu
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuhamia E sio lazima ufike D.12 Mkuu mbona miaka mingi sana! Ukifika D.3 hadi D.5 unatakiwa kupndishwa cheo kwenda E. Kama hakuna tatizo lolote mtumishi hawezi kukaa kwenye cheo kioja mpaka miaka 12 labda awe amefika kwenye bar mfano mwenye H akifika 12 ndio mwisho
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    aiseeeeeee mambo ya serikali nina allergy nayo.. but thanks kwa shule
     
  9. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni kweli kuna baadhi ya agencies za serikali kama Ofisi ya Taifa ya Takwimu wanatumia scale za namba kwa mfano Mtakwimu anapoajiriwa kwa mara ya kwanza huwa anaanza na mshahara ngazi ya 5.0 ila zinaitwa NBS Salary scale 5.0
     
  10. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafadhanili wadau kwa yeyote mwenye hiyo list atuwekee jamvini nasi tupate kuelewa kwa undani zaidi
     
  11. m

    mkisah2 Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante wana JF kwa elimu tunaomba aliye na codes atutumie ama kama kuna anayejua the following code...PMGSS 9. Natanguliza shukrani
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    hii itakuwa spare ya LANDCRUISERVX
     
  13. cheze

    cheze JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani hizo government salary ranks nazitafuta sana ,can some1 help.
     
  14. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ivi kweli scale za tz ni siri kiasi hichi, mpaka leo hatuna majibu??
     
  15. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mbona hamtoi figures jamani, hata mimi nahitaji kujua wakuu..tusaidieni mnaojua.
     
  16. E

    EJay JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mawakili wa gov.wanalipwa kiasi gani?na wa makampuni binafsi
     
  17. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umeonaee! Huwa nashangaa sana na mara nyingi wanaweka hizo scales bila ufafanuzi zaidi.
     
  18. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wengi tukishaichungulia ile tunakuwa hatuna habari nayo tena. Ila wakongwe wanatunza zile nyaraka inabidi tuwaige.
     
  19. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ina maana tgsd na tgtsd ni tofauti? niambie viwango vyao. plz
     
  20. v

    valid statement JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kwani kaweka kwa ajili yako?
     
Loading...