Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi Mpya TANAPA changamkeni wale wote wenye SIFA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Fredrick Ojija, Jul 27, 2012.

  1. F

    Fredrick Ojija Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :a s 465:
     

    Attached Files:

  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Zile za kwanza sijui hata simeishiaje Kama huna ndugu pande zile ni sawa sawa nakuota urais.Ila tunashukuru mkuu wacha Watu wachachalike
     
  3. F

    Fredrick Ojija Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wambie wote waombe wasikate tamaa maana hii ndo Tanzania ya leo
     
  4. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zile za kwanza vipi wadau? Ama kweli!
     
  5. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Ombeni tu!!!
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Potezeni muda tu kuomba.
     
  7. c

    chipalila1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wadau hvi testimonial ndio inakuwaje? coz hawa jamaa wanahtah hcho k2
     
  8. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tusikate tamaa bandugu,huwezi jua utatokea wapi jiwe gizani likitupwa,
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Aisee na huku aletwe Muhongo mambo yaende fresh tumechoka kutuma cv kila siku wkt vigogo washawapa watoto zao na mshemeji zao!
     
  10. M

    MAWAZO JUNIOR Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TESTIMONIAL ni photocopy ya academic certificates zako but ziwe na mhuri wa mahakama ili kuthibitisha kuwa this is a copy 4rm original certificates, nowdayz taacc nyng za govt wanatumia hiyo kama kigezo cha kuitwa kwny usaili xo ifanyie kazi mkuu zen apply.nenda mahakama yoyote muone karani but kama kawa bbbongo mkono m2pu haulambwi andaa kama5000-10000 hivi,inateemea na eneo husika na roho ya huyo karani mwenyewe.best wshez
     
  11. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sasa mkuu nikitoa hyo 10000 afu nikakosa inakuwaje?
     
  12. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jamani nimeliona hili leo lakini sioni tarehe, can somebody help ili kujua hizo siku 21 zinaisha lini ??
     
  13. commited

    commited JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mshahara wa tanapa hiyo TNPSS D NI SH NGAPI KABLA YA MAKATO WAKUUU?
     
  14. c

    chipalila1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ahsante mkuu umenifungua kichwa
     
Loading...