Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi mgodini (Training program)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nzedanze, Jul 17, 2011.

  1. nzedanze

    nzedanze Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau naomba kuuliza hivi hawa jamaa wa mgodini hua wako serious?...maana mwaka jana walitoa nafasi za kutrain watu chaajabu waliita watu kwenye interview ila hawakuchukua hata mtu mmoja kwa upande wa Engineering mama (I mean Electrical,mechanical& Civil),cha ajabu naona wameshatoa tena tangazo wanataka watu sasa nashindwa kuelewa tatizo nn?...mwenye ufahamu muzuri kuhusu hilo naomba atudadafulie hapa Jamvini.
    Pil Hivi wakishakuchukua kwenye hiyo program ndo wanakuajili kabisaa au itategemea na performance yako after Training?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    unajuaje kama hawakuchukua mtu hata mmoja? unawafahamu wote walio-apply na majibu waliyopewa? pili, ni kawaida kabisa kuona post ya kazi inatangazwa gazetini wanaandika ''re-advertised, those who applied previously need not apply again'', inawezekana waliokuwa interviewed hakuna waliyeridhika naye. kazi utapata, usiwe na haraka sana. kwenye ulimwengu wa ajira, unatuma applications 30, kati yake tano ndo unaitwa, mbili mnashindwana mafao moja ndo unaichukua. Mungu wa haki yupo, aliyokuandalia itakuja tu, jiandae!

    kuhusu ajira, inategemea strategy yao kwa wakati huo, lakini ukipata trainings hizi unakuwa kwenye position nzuri ya kupata ajira ya kudumu. kwenye madini turnover ya wafanyakazi ni kubwa, na ww ukikaa kidogo tu utapata greener pastures na kuanza mbele!!
     
  3. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Samahani jamani mwenye e-mail addres ya Buzwagi Gold Mine, i wish to go there for I.T.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    angalia mtandao wao. google utawapata nadhani. kila la kheri
     
  5. nzedanze

    nzedanze Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana ila mm tayari ninakazi lakini ukweli napenda sana nipatekazi mgodini maana nahisi huko ndo nitakuza ujuzi wangu...mara dufu
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu nenda buzwagi halafu we jiandae nakifungu cha mkwanja uone kama utakosa kazi maana siku hizi tz bila hela na undugunization hakuna kazi :A S 103:
     
  7. nzedanze

    nzedanze Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo Dini hairuhusu....
     
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ngoja nimalize,ajira zipo.ni pm kama unavigezo 2naweza pata ufumbuzi
     
  9. nzedanze

    nzedanze Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani mkuu mm ni mgeni hapa jamvini so maana ya ku PM sijui je waweza kunifafanulia?
     
  10. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    ok, angalia web zao mara kwa mara. unaweza pia kutuma experession of interest (email ad utaipata kwenye web yao) ili wakuweke kwenye data base yao. otherwise wanatoa kazi mara kwa mara kwenye guardian na daily news. all the best

     
  12. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Asante mkubwa kwa kutujuza ma email yao nitatuma ovyohovyo tu.
     
  13. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mkipata basi mnatukumbuka angalau 10%!:dance:
     
  14. T

    Tajiri Mtoto Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  15. p

    paschal kateile Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up kwa aliyetoa hizo e-mail adres.
     
  16. E

    Empare New Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani barrick saivi wamebadilisha jina ni african barrick je na email adress zao zico vile vile au na zenye zimebadilika na kama zimebdilka zikoje? Nisaidien
     
  17. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 669
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Jaribu kusilimu ubadili jina uone kama email yako itabadilika. Upo!?
     
  18. E

    Empare New Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waheshmiwa na wadau wa safu hii mimi natafuta kazi, nadili na plant operation yeyote anayezijua campuni au mwenye campuni yke mimi ni operater wa motor grader na front end loader na vyeti vya veta ninavyo.
     
  19. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ondoa shaka email address zinafanya kazi na hata uki omiti jina barrick ikawa ...@africanbarrickgold.com ni sawa vilevile
     
  20. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Plant ya mwadui ndo ipo kwenye hatua za mwisho kukamilika.cjajua kama wanaitaji wataalamu pale.
     
Loading...