Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi kwenye Saloon za Massage . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Afrika Furaha, Dec 29, 2010.

  1. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli kuna baadhi ya watu wanaofanya kazi Saloon za kufanya Massage wanakufanyia massage hata sehemu nyeti, au ni uzushi tu??!! Au pengine kuna maana nyingine hapo???
     
  2. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ina raha yake .kaka masage ya sehemu za siri kwa mwanamme lazima upige bao
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    IYO NI PUNYETO.
    masage ni k2 ni kitu kingine na kuchezewa nyet mpka uplz ni case ingne
    mara nyng wadada wa masage ni wafanyabishara so wanakufanyia masage KIUCHOKOZ ZAID wanakupitiliza mpk MASHINEN afu we unasign in kwa kusema endelea endelea so yeye anaendelea mwsho wa siku kitu kinastend up then MPANGO KAMILI
    kuna utepe mdg sana kati ya wanaojiuza na wadada wa masage...ILA KWA NCHI ZILIZOENDELEA IYO NI KAZI TENA YA KUHESHIMIKA NA WALA HAWAFANYI UJINGA KM KU DO bt uku tz na nchi maskn masage imekuwa ni kama KIJIWE CHA MAKAHABA.
     
  4. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh teh hahahahahaha hahahahahah aahahahahah
     
  5. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dada Rose upo,hewani kila kitu unajua ni punyeto .
     
  6. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmh! Sasa kama anafanyiwa massage mwanamke ktk nyeti yake na mwanaume, ndo itakuwaje???
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    unacheka km upo massage vleee!!!
     
  8. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani tupo pamoja na wewe
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sasa je?mimi tena apo nipo kazin kwa masage!
     
  10. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya mama, nifanyie massage hapa ktk hii nguzo kuu, maana naona unaparuka-ruka kila ukifika eneo la penati
     
  11. e

    ebuji Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 28, 2007
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    sidhani kama ni rahisi mkiasi hicho, mwanamke afanyiwe massage na mwanaume kweli si balaa hapo, maana mwanamke akivua halafu jamaa akawa anapitisha mkno kwenye kisimi itakuwaje? mwanamke lazima atasiamama naye
     
  12. WIRELESS

    WIRELESS Senior Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha, punyeto inanikumbusha nilipokuwa form one nilikuwa siwezi kutongoza
     
  13. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Biashara huria na hii ndo njia pekee ya kufungua danguro hapa Tanzania...ila tusishangae sana maana hata nchi za wenzetu wanafanya hivi ila wao ni kwa ustaarabu zaidi na c uchokozi kama huku kwetu wanakushtua ukishindwa vumilia unamwaga mambo
     
  14. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ya massage ni kujiuza tu kwa nchi nyingi za afrika. Nina uhakika na nnachosema kwa vile hata nairobi ukienda kupata huduma hiyo unaingizwa kwenye chumba cha chenye six by six na baada ya muda kidogo kinatokea kibinti ama undereighteen au just above that kikiwa kimevalia nusu uchi kinakuuliza unataka half au full massage? Ukisema half massage ataanza kazi yake mara moja ikiambatana na uchokozi mwingi, na ukijibu full massage utamwona anavua nguo zote na anakuamuru na ww ufanye hivyo kisha anaendelea na kazi. Gharama ni kubwa kwa full massage. Huko si kujiuza jamani?
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nimiipenda elimu yako...
     
  16. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mimi nikienda massage namuuliza nivue nguo zote? Akiniambia ruksa. Basi twafanya massage na inakuwa happy ending. Then I tip her
     
  17. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    massage hiyo........
     
Loading...