Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi kwenye NGO's

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by madata84, Feb 2, 2011.

  1. m

    madata84 Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naombeni mnisaidie wapendwa nimemaliza Diploma ya social science ndani yake kuna masomo kama sociology, psychology, methods of social science research, field work and field report writting haya ni baadhi tu, bado sijapata kazi kwa yoyote anayeweza kunisaidia plz naomba anisaidie
     
  2. m

    madata84 Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ziwekeni kama mkiziona hizo posts.
     
Loading...