Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi Kwenu!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by payuka, Sep 6, 2010.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wakati wa mabadiliko ni sasa
    Wakati wa maendeleo ni sasa
    Wakati wa kumwingiza slaa ikulu ni sasa
    Ni kauli mbiu tu jamani
    Maisha yakiendelea hivi tutayaweza kweli ni wewe kufanya uamuzi sahihi pekeee



    clip_image001.jpg


    clip_image001.jpg
    Wanaoonekana pichani ni wanafunzi wa shule ya Msingi Juhudi iliyopo katika Wilaya ya Kigoma Vijijini mkoani Kigoma nchini Tanzania.

    Tunaishukuru serikali yetu makini katika uboreshaji wa sekta ya Elimu Tanzania, wapiga kura hawa wa mwaka 2018-2020 wanafurahia Elimu yao kwa raha zaidi.

    clip_image001.jpg

    clip_image001.jpg
    Jitahidini mle hivyo hivyo, ili mkue, watapita na matarumbeta kuwaomba kura zao
    Mama endelea kutuchagua, tutawajengea barabara za juu na chini.

    clip_image001.jpg
    clip_image001.jpg

    clip_image001.jpg
    maisha bora.
    clip_image001.jpg
    Usijaliee, kanunue pipi au chakula mpiga kura wangu wa 2024

    clip_image001.jpg
    Yaani mama yake akirudi tuu, naondoka na sitii mkuu tena nyumba hii.

    clip_image001.jpg #
    Kazi kazi mpiga kura wa leo, maisha bora kwa kila mdanganyika.
    clip_image001.jpg
    Mkinichagua tu! Nitajenga vituo vya magari vya kisasa kila standi kuu!

    clip_image001.jpg

    Mkinichagua tu! Nitajenga vituo vya magari vya kisasa kila standi kuu!



    Kama hawajuti hawa wazee, hatakaa ajute tena duniani. Anajutia na pia kufurahia kura yake ya kila baada ya miaka mitano Kikatiba ya jamhuri ya muungano wa Hapa Hapa.

    Haya wapiga kura wa leo, kaeni na mfikirie kisha toeni jibu sahihi katika maamuzi yenu.
    Mimi nilishaamua na uamuzi ni siri yangu.

     

    Attached Files:

  2. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli, haya bwana maisha bora kwa kila mdanganyika.
     
  3. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    You fool me once... It's your fault... U fool me twice... :confused2::confused2:
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilivyoiangalia taarifa ya habari C10 jana jioni imenikatisha tamaa kuhusu Dr Slaa. Ndani yake sioni kama huyu bwana ni mtu wa MAADILI.
     
  5. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    WILDCARD-Tatizo lako haujaamua na haujui unataka nini, ni bendera fuata upepo na CCM wanafahamu mpo wengi kama ninyi ambao hamjui mnataka nini, wao wanajua wanataka nini ndio maana wamejiwekea mfumo wa kufanya ufisadi na wapo katika mapambano ya kuulinda mfumo huo. Karagabao.
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sidhani. Uko huru kufikiri hivyo kwa niaba yangu. Dr Slaa, leo na kesho ni siku ya mapumziko ya kampeni. Tueleze angalau kidogo juu ya mama huyu.
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ni kweli
    lakini basi na wewe usitulazimishe kuyafuata hayo uanyofikiria
     
Loading...