Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi kwenu walimu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Mar 23, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwalimu mmoja wa tuition alipewa jukumu la kumfundisha hesabu mtoto aliyeshindikana kwa usahaulifu.Mwalimu kaanza somo kama ifuatavyo;4+5=9,sawa mikogo?Mikogo kajibu sawa mwalimu,mwalimu akarudia kama mara tano ili mikogo asisahau.Siku iliyofuata mwalimu akarudia swali lile lile;mikogo,5+4=?,mikogo kwa mshangao mkubwa akamkana mwalimu akidai kwamba hakuwahi kufundishwa hesabu ya 5+4 ila ya 4+5 jibu analijua ni kitu kama 6 hivi!
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    alau kakumbuka kuwa namba zilikuwa reverse na jawabu kureverse. kwa hio mwalimu aongeze juhudi kidogo mambo yatakaa sawa
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahaha dogo pasua kichwa huyo
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kweli dogo ni noma
     
  5. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huyu dogo inabidi awahi kikombe kwa babu
     
Loading...