Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kazi kweli kweli..

Discussion in 'Jamii Photos' started by PingPong, Sep 22, 2010.

  1. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwaka huu lazima kieleweke maana wenye nchi wamewekeza kila kona hadi kwenye buti, yaani ni hatoki mtu.......hii ni daliili tosha kuwa wanahaha wakitafuta kila njia kujiweka pazuri...kazi ipo..
     

    Attached Files:

  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Matendo yao yanaongea zaidi ya kutuonyesha hizo nembo zao. Hatudanganyiki.
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hizo nembo zao wataziweka kila mahali ila lazima pafuke moshi....
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kifo uwa kina kuja na dalili nyingi sana na muhusika huanza kuzihisi na matokeo yake upandwa na hofu kubwa ambayo umpelekea kufikwa na umauti...R.I.P (CCM)marehemu mtarajiwa
     
  5. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dawa ni ndogo tu, kama tumezichoka hizi nembo nifuatini mimi tukampigie kura Dr. Slaa siku hiyo
     
  6. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    too late no kudanganyika tena
     
  7. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ila buti limetulia! Kama na uongozi ungekuwa smart kiasi hiki Tz tungekuwa tuko juu
     
Loading...