Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi Kweli Kweli

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ludoking, Jun 16, 2011.

  1. ludoking

    ludoking Senior Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jamaa wawili walikaa meza moja bila kujuana kama wote ni MASHOGA,
    Pombe ilipokolea mmoja akapendekeza waulizane methali..atakayepata anam**** mwenzie. Shoga wa kwanza akatoa methali rahisi ili jamaa apate aka***** maana alikuwa na nyege sana. Akauliza haba na haba hujaza…….., Kwa kuwa yule shoga wa pili naye pia alikuwa na nyege akajikosesha ili a*****. Akajibu haba na haba hujaza gogo. Yule shoga wa kwanza akamwambia ‘umepata’. Sasa hapo nani atanda ku*****
     
  2. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jinga wewe!!!
     
  3. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo mimi sisemi neno
     
  4. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakananihiane kwa zamu, au zote hazipandi mtungi?
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wote si wana tai tu hao,watafanzaje tukio hilo?
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hata wewe akili yako mbovu sanaa, Hv gayo maneno uliyoyaandika ni ya kuyaandika hovyo hovyo tuuu bila kujali watakao soma ni wengi wa aina na umri tofauti?
     
  7. Z

    Zechie Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mie nna-comment hivi;
    CHADEMA pekee ndio itatutoa kwenye umaskini,
    hivi UDOM waki-graduate kila mwaka hadi 2015 wataajiriwa wapi na hii SISIEMU?
    Kilichopo ni full kudai haki hadi kieleweke!
    Nchi imeanza kuoza nduguzangu . . .
     
  8. A

    Aine JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    out!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tobaaaaa!!
     
Loading...