Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi kweli kweli wizara ya elimu...........

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by M4C ARUSHA, Oct 4, 2012.

  1. M

    M4C ARUSHA Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania zaidi ya uijuavyo!hatimaye shule ya sekondari ya tarakea day imeingiwa na bundi wa aina yake ambapo mkuu wa shule hiyo mwl Kija amehamua kuwafukuza walimu wa kike ili marafiki zake wa kiume waweze kuwatumia kingono wanafunzi wa kike shuleni hapo

    Hatua hii mbaya imefikia huku akimtaka matroni wa shule hiyo aondoke na kutaka walimu vijana kutoka shule ya hapo waache kupanga mitaani na badala yake wawaondoe walimu wa kike ili waweze kuwa shuleni

    Okoa kizazi hiki ipende rombo yako na hata taifa kwa ujumla funguka
     
  2. t

    tenende JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Majungu Tu! ..Hayo ni majungu tu. Wewe unawaona waalimu ni wakware!. Mafisi wanaowanyemelea wakiwa nje ya taasisi huwaoni. Wenye fedha wanaowarubuni mabinti hao huwaoni ila waalimu!.
     
  3. t

    tenende JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    HUU ni wivu tu!.. unawaonea wivu hata waalimu wako? unawaona wanafaidi saaaaaana! Hata shule za wasichana kama vile Mtwara girls, Mpanda Girls na Loleza, waalimu wa kiume wako kampasi lakini hawali mayai!.
     
  4. h

    hashiru hussein Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    naona kijana hii imekugusa sana ila kam kuna umuhimu wa kufanya hayo waache tu wafanye.vp uliuliza kupata fununu za maamuzi yaliyofanyika.mi nadhani maamuz kama hayo hayawezi fanyika kwa lengo la kukidhi matakwa ya miili kama hayo usemayo.kisa kutafuna mayai tuu .hapana mwl mkuu awez chezea kaz kwa kuendekeza ugono banaaaaaaaaaa
     
  5. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hii taarifa nina mashaka nayo
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    eti enheee imekaa kiudaku zaidi nini..
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    naona mmeleta thread na mmeanza kujijibu wenyewe kwa wenyewe safi sana
     
  8. Olsea

    Olsea Senior Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Dah! Kumbe kija headmaster wangu wa zamani wa Advance pale Nyerere sec ya Lembeni siku hizi yupo Tarakea?sikulijua hili.
     
Loading...