Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi kwa graduates fresh from university

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Malcolm05, Oct 4, 2012.

  1. Malcolm05

    Malcolm05 JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2008
    Messages: 2,314
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Kwanza nawashukuru sana member wote wa JF kwani nimekuwa nikijifunza mambo mengi sana kupitia huu mtandao.mi nipo mwaka wa mwisho nategemea kumaliza mwezi wa 7,je nikimaliza naweza kupata kazi direct or i hav to do some training?na je vipi kuhusu hawa watu wa Radar recruitement wanasaidia kwenye kupata kazi na vp malipo yao? Asanteni wana jamii
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tafuta contacts za makampuni unayotaka ingia wasiliana nao, watumie cv mwaka kesho, ukiitwa interview onyesha vyeti kuwa kweli umemalia na kufaulu. kujaribu kunasaidia zaidi.
     
  3. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Km unaweza tafuta kaz hukohuko nje bongo kwikwi tu huku
     
  4. b

    ba nso JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    To be frank private companies are unpredictable in tz, most of them hata nafasi za kazi huwa hawatangazi na watu wanaajiriwa kwa connections. Ukimaliza jaribu bahati yako, tupia cv kila mahali.
     
  5. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Usiogope chalellenge zilizopo, kila mtu ana bahati yake.....Tengeneza CV miezi miwili kabla ya kuhitimu anza kufanya mawasiliano na kampuni tofauti
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ni wazi kabisa kuwa wewe hujawahi kutoka nje ya Tanzania
     
  7. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    jaribu kuomba wala usichoke!
     
  8. Malcolm05

    Malcolm05 JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2008
    Messages: 2,314
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    asanteni sana wadau napata moyo kwa majibu yenu.
     
  9. Malcolm05

    Malcolm05 JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2008
    Messages: 2,314
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    mkataba ulikuwa ni kusoma sasa umeisha kupata kazi ni ishu nyingine,naendelea kutakufa kazi hata huku pia but nikipata bongo pia sio mbaya kusogeza siku mbele.
     
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ndo vizuri kutafuta kazi mapemaaaa!
     
Loading...