Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi kwa graduate bila kujali kozi aliyosoma!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sajo, Nov 29, 2011.

  1. sajo

    sajo JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    kwa anejua kazi ambayo imetangazwa wanataka watu waliograduate chuo regardless of which course atujulishe aisee...zile za qualification:bachelor degree...tupeni hizo vitu
     
  2. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu graduates unatakiwa ujikite kwenye field ndiyo kitu bora labda uingie jeshi au police maana ni nguvu tu inayotakiwa
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nna rafiki zangu wamesoma ecology lakini wako benki, kila siku wanajilaumu cha ajbau hawataki kutoka kwa hiyo banking job!
     
  4. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kazi ni kazi tu kama imetangazwa m2julishe wajameni.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo hutaki kukiendeleza ulichosomea?
     
  6. Oneya Fuko

    Oneya Fuko Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    if you stand for nothing you will fall for anything???!!!!:juggle:
     
  7. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukiweza safiri mkuu!!
    True Travellers Society - Free Volunteer Work and Meaningful Travel Abroad

    Kama bado yanki na huna majukumu, tafuta volunteer positions popote duniani.
    Utapata marafiki, connections za kazi, vyuo.
    Itasafisha roho yako na utapata thawabu.
    Just try it!
    Kumbuka "Mti wa mbuyu pamoja na ukubwa wake, umetokana na mbegu ndogo sana iliostahimili matatizo kwa muda mrefu".
     
  8. M

    Mario Gomez JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mmh ngoja kwanza nipate kikombe cha chai,kwa hili sina ushauri!!
     
  9. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwa nini umeuchagua mbuyu?. zipo mbegu za miti zenye kustahamili kama ulivyofanya mbuyu. ila mbuyu Mungu ameuchagua uwe hivyo. na bila MUngu kukuchagua piga garagaza papatika hufiki wala hutoki.....
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnh siku hizi mtu ulichosoma sijui utakiendelezea wapy.
     
  11. s

    samoramsouth Senior Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    waliotoa ALLIANCE ONE kile kiwanda cha tumbaku cha morogoro dead line ni tarehe 1 December, NI PM 0714128855
     
Loading...