Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi...kazi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DAVIES, Mar 15, 2012.

  1. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naombeni kuuliza wapendwa hivi ukipata kazi na payrol itoke baada ya muda uiache upate kazi nyingine je utakaporipoti kuta kuwa na tatizo lolote? je haitaleta usumbufu kwenye payrol?
     
Loading...