Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi;kazi, wadau natafuta

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SIR.NOM, Oct 29, 2012.

  1. SIR.NOM

    SIR.NOM Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Elimu yangu ni ya kid.cha 6,"PCB".Nina ujuzi wa computer kidogo kutumia program kama Ms-word,Ms-Excel na Internet and E-mai.Kazi yoyote ambayo naweza nikamechi nayo kulingana na elimu yangu na ujuzi nilio nao pia.Nipo DAR.
     
  2. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 6,635
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    proffessional yako hasa ni ipi?
     
Loading...