Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi JWTZ

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NasDaz, May 3, 2011.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Wanajamii, salaam!
    Naomba kupata taarifa nasikia JWTZ wametoa nafasi za kujiunga na jeshi kwa watu ambao proffesionals. Naomba taarifa kamili
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hivi ishu kama hii wanatangaziaga wapi?? hata mimi ningependa kujua
     
  3. D

    Dossa Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kupima ukimwi cha mtoto mbaya zaidi mwanangu unaambiwa uvue nguo alafu unainama unamulikwa na tochi katikati ya makalio alafu unaambiwa kohoa ........dah mimi sikushauri uede jeshi ni unadhalilishwa na elimu yako na ukienda monduli ndo kabisa hamna kulala wiki sita unamwagiwa maji baridi ukilala ...wanajeshi wa mafunzo wanawakomoa sababu nyinyi mna degree....:bange:
     
  4. e

    emashimbi Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Vizuri kwa kuuliza wanajf. Nachofahamu ni kuwa nafasi za jeshi hutolewa kupitia mshauri wa mgambo katika ofisi ya kila mkuu wa wilaya. jaribu kufanya followup kwa sasa maana ndiyo kipindi chake kutoka japo nimesikia nafasi za JKT tayari zimetoka kupitia hao jamaa mshauri wa mgambo wa kila wilaya. wasikukatishe tamaa jamaa yangu inshu ni za kawaida tu.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    una uraia wa mkoa wa Mara?
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi wanatangaza magazetini.Zingine pia huwa kimya2.
     
  7. r

    randrea New Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa najitahidi kuchungulia sana magazeti ila sina uhakika kama wametoa hizo nafasi maana kuna wale waliokuwa kambi ya mgulani JKT walioenda Mondoli ni wale waliosoma course za Science tu ina maana wengine walibaki, kwahiyo sijajua kama wanaweza kuita wengine wakati kuna waliokuwa wamebaki. Na kama umeamua kwenda jeshini usiwasikilize sana watu maana wanakutisha bure maana mambo yote yanawezekana kabisa mfano mzuri nina rafiki yangu tumemaliza naye chuo alienda Monduli na sasa ni Afisa wa jeshi.
    Thanks.
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nenda ofisi za Jeshi ukauliza
     
  9. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hapo knye msisitizo duh, inamaana wanajeshi wote waliangaliwa makalio? makamba, mwamunyange, shimbo, kikwete, chiligati etc
     
  10. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wasikutishe? Kitu muhimu ni kuwa tayari kujitioa mhanga kwa ajili ya ulinzi wa wa Nchi yako? Kama ni mzalendo wa kweli utashinda yote
     
  11. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwa mnaojua kigezo cha umri kama una degree inakuwaje? mshahara unaendaje jeshini? kunatofauti ya malipo btn jkt and jwtz?
    msaada
     
  12. P

    Pretty P Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikushauri uende jeshini, sikushauri may be uwe wa mkoa uleeee wa kina ntakugecha Mura!!!
     
  13. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    jwtz ndio dili jkt miyeyusho,
     
  14. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hiyo ndo habari yake.......tena enzi izo hawakua na tochi walipa[neno baya]nua kbs
     
  15. D

    Dossa Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi nakwambiaje ...mtu yoyote aliyekuwa mjeshi kafanyiwa hivyo ....for your information mimi nilikuwa kuwa kwenye hiyo foleni ya kuchunguliwa m....ndu mwanangu nilikuwa kama mtu wa sita hivi baada ya kuona masela wanatoka kwenye chumba jasho linawatoka wakatueleza mpango mzima .......aaaah bwana nikajifanya kama naenda toilet fasta mwanangu ..........nikasepa ..udhalilishaji kama huo haufai na hapo bado huna uhakika kama wanakuchukua au lah ...nyinyi acheni jamani na siyo wote wanaoenda monduli wanafanikiwa wengine wanarudi vilema and discarded as unfit unarudi home na kazi uliacha unaanza upya ....ukishindwa kufuzu mafunzo uarudi nyumbani ........na kipindi chote cha mafunzo kila mwezi unalipwa posho jamani siyo mshahara mpaka ukamilishe one year training ...niulize sasa posho ni sh. ngapi ...teehe....teheee.:bange:
     
  16. networker

    networker JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kazi ilikuwa kwa ajili ya wanao taka join na polisi but proffessionals wame toa post muda sana tare 2 may ndo wame anza ku call watu walio apply ready for mwezi wa sita mafunzo
     
  17. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dossa samahani lakini naona wewe hukua na nia ya kulitumikia Taifa ungekua na nia ungeiingia ili ukitusimulia tujue ni kweli na siyo maneno ya kusikia mtaani. Askari wanafanya kazi ya ziada katika nchi yoyote Duniani lakini malipo hua ni kiduchu kwa maana nyingine ni watumishi. Kuumia mazoezini ni ajali kazini ndugu yangu na ajali haichagui mwanajeshi au mtu mwingine yoyote hasa katika harakati za kutumikia nchi. Tuwashauri watu wajiunge na jeshi siyo kutafuta maslahi bali kutafuta namna ya kuitumikia nchi.
     
Loading...