Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi jamani.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bendera ya bati, Apr 29, 2011.

  1. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF naomba msaada wa kuunganishwa na yeyote,popote penye kibarua chochote cha kujishughulisha nacho hapa DAR.Kiwango cha elimu yangu ni kidato cha sita,pia nina ujuzi wa kompyuta katika MS-Word,Excel,Access,Internet & E-MAIL.
    Nitashukuru sana kwa msaada wenu.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    ungependa ulipwe tsh ngapi?
     
  3. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malipo maelewano mkulu.
     
  4. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vyema ukaweka kiwango ili watu wakuunganisha na kazi zinazoendana na mshahara unaoutaka
     
  5. Elly B

    Elly B JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 1,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hi angalia posti ya Serio yenye kichwa cha habari "temporary job"
     
Loading...