Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi jamani Wizara ya Fedha na Uchumi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by saggy, Oct 18, 2009.

  1. s

    saggy Senior Member

    #1
    Oct 18, 2009
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa wale wenzangu ma Accountants na Auditors hebu tujaribu bahati yetu Wizara ya Fedha wametangaza Kazi kaibao....
     

    Attached Files:

  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante sana.Ubarikiwe
     
  3. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2009
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ....................UBARIKIWE NA mOLA AKUONGEZEE MAARIFA NA HEKIMA
     
  4. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu, be blessed!
     
  5. C

    Chap Member

    #5
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu saggy,
    Ushukuriwe kwa post yako ktk jamvi hili
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni zile ambazo ukipresent CV na vyeti, vikawa ok unapangiwa kituo nini?
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    hii wizara ina bajeti kubwa sana ya chai. Lazima nitupe ndoano zangu
     
  8. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Mkuu asante sana
     
  9. E

    Enny JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Asante sana kwa hizi information
     
  10. A

    ASHA HASSANI New Member

    #10
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thank you so much fo the updates bse watu wengi magazeti yanatupitia mbali.ingependeza sasa pi wale human resorces and administrative officers nao wakumbukwe kwenye nafasi za kazi.TAMISEMI HAINA MABORESHO HAYO.:rolleyes::confused:
     
  11. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Hivi TGS. D ni mshahara(net salary) kiasi gani?
     
  12. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii inakuwaje??? kama sitaki ajue naomba kazi sehemu nyengine je???.
    Nipeni mbinu wandugu, nipo ktk halmashauri huku vijijini kabisa, maombi yangu nikimpelekea bosi wangu najua atakataa, nifanyeje na nataka nijaribu bahati yangu nihamie miji mengine???
     
  13. SONGEA

    SONGEA Senior Member

    #13
    Oct 24, 2009
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Jaribu kutimiza mashsrti ya kazi yote yanayotekelezeka. Hilo la kupitisha kama ni gumu kulingana na mazingira yako ya kazi achana nalo jaribu kutuma hivyo bila kupitisha. Kwani wanaotangaza kazi hayo wanayajua
    Mwajiri mwingine ukipitisha barua mnaanza ugomvi, kisa amejua kuwa unaomba kazi. Lakini pia uaweza kumwombamtu mwingine ambaye siyo "TOP BOSS" akakupitishia maana maboss wengine wanaelewa!!
     
  14. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hii huwa wanapata wengi
     
Loading...