Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi jamani,kazi natafuta!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kajole, Jun 9, 2011.

  1. K

    Kajole JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Habari wana-JF?,ni kijana wa kiume na nimegraduate bachelor of accountancy mwaka jana,nimekuwa nikihangaika kutafuta kazi bila mafanikio hvyo pls kwa yeyote mwenye information za kazi naomba 2peane taarifa.
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tuma maombi GGM wana nafasi ya Payable accountant
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Fungua hapo na omba usiogope
     

    Attached Files:

  4. K

    Kajole JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Asante sana mkuu lkn cjajua hao GGM ni akina nani?,kama vp naweza pata link yao?. Be blecd sana
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,315
    Likes Received: 8,960
    Trophy Points: 280
    Kama kweli ukiwa unataka kazi jifunze kuandika vizuri na si kukatiza katiza kama unavyofanya. Hiyo inaonesha karakta yako ikoje. Ushauri wa bure.
     
  6. K

    Kajole JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Asante sana kwa ushauri wako,nitajirekebisha. Ubarikiwe kwa ushauri wako na nimefurahi sana kurekebishwa
     
  7. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Huna lolote upole wa uwongo ili upatiwe kazi hupewi ng'Oo
     
  8. K

    Kajole JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Asante pia,sio lazima niwe mpole ndo nipatie kazi au niwe mkali ndo nipate hiyo kazi,kama ipo ipo tu..katika jamani lazima watu kama wewe wawepo
     
  9. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu jamaa amekutumia advert hapo juu nimeiona!ukiwa unatafuta kazi usiogope!you just try!hata pia kuitwa kwenye interview ukiikosa kazi unashukuru umepata experience ya interview!pia nakushauri upeleke CV yako kwa hawa recruitment agencciea like Radar recruitment,erolink nk wao huwa wanatafutiaga watu kazi,na huwa watu wengi wanapata job kupitia kwa hao agencies!

    Kwa kazi ya kuanzia salary sio issue sana!unakamata kwanza then unaangalia ustaarabu mwingine ukiwa kazini!taabu ya vijana wa siku hz anatafuta kazi anataka salary ya kuanzia milion 2!

    Kila la heri mkuu!
     
  10. K

    Kajole JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Asante mkuu,ntajaribu kuchukua ushauri wako
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Geita Gold Mine ..acha uoga na wewe ..interview bado unaanza kutetemeka ..
     
  12. Kashaija 7

    Kashaija 7 New Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    komaa uskate tamaaa
     
  13. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimefurahi criticism unaipokea katika positive way. Ubarikiwe mkuu natumai utafanikiwa soon katika utafutaji wako.
     
Loading...