Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ipo, WaTZ waongo!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ng`wanakidiku, Mar 1, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hotuba ya Jana ya Mh. Dr Jakaya iliweka wazi mambo kibao tuliyodanganywa kwa makusudi na waTz wenzetu, na leo katema cheche juu ya wanunuzi wa korosho! Bravo JK!
    Eti na mimi nawasilisha!
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    kwanza cfanyagi mapenzi na siasa...
    pili cmpendi huyo daktari hapo juu...
    vikiondoka ivo viwili ntachangia..
     
  3. S

    SI unit JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,941
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Hivi huyo JK alipewa udaktari wa mapenzi au ukilaza. Msaada tafadhali
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    SI unit tukianza ilo ujue ndo tumeharibu uzi wa mtu...
    maana ni topic ndef...
    labda uianzishe aise...
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,159
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 48
    siasa chit chat ni kututafutia bansen bana za makusudi bure.
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    mine muda wa bills bado...?
    utabanikwa
    ni bora uende,leo kila unapogusa kero!LOL
     
  7. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli! umenikumbusha mwl mmoja form one "there are many many apparatus in the laboratory, one of is bansen bana!!!...
     

Share This Page