Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kazi inatafutwa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by envio, Jul 22, 2011.

  1. e

    envio New Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari ndugu zangu,natumai kuwa mu wazima na Mungu anawasaidia.nina mdogo wangu anatafuta kazi yoyote ya kufanya kwani ametafuta mpaka amekata tamaa. Yeye amemaliza form four na kupata division 4 ya 32.amereseat lakini hajafanikiwa.lakini amesomea secretarial course stage 1 and 2. anataka kurudia tena kureseat lakini mama yake hana tena hela ya kumsomesha.nilikuwa naomba kama kuna yeyote anaweza kumwajiri au kumtafutia awasiliane kwa namba 0762369068. naomba tusaidie kwani duniani ni kusaidiana. shukrani.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kazi inatafutwa? :mod:

    watakuja kukusadia
     
  3. k

    kakolo Senior Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu sema umri na anakaa wapi?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kazi za ndani ataziweza?
     
Loading...