Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi idara ya uhamiaji, police, magereza na JWTZ zitatangazwa lini?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Perry, Dec 1, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wakubwa,nikiwa ni mmoja wa wahanga wa loans board,pamoja na kadivision kangu kazuri niliko nako,nimeamua kujitafutia ajira huko kwenye hayo majeshi yetu,bora nikawe mlinzi wenu pamoja na mali zenu tu.tafadhalini sana kwa yeyote atakae sikia au kuona nafasi za kazi zinazohusiana na hapo juu asisite kunijuza at joel9060@yahoo.com.asanten sana
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuwa na subira mkuu.
     
  3. M

    McMoze Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilidhani huwa wanapost ktk news papers mzee
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    hata mimi nahitaji kwa ajili ya binti yangu anapenda maeneo hayo; naomba ushauri zaidi.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sio kwamba na yeye ni mhanga wa loans board?
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Yeye bado, ndo amemaliza shule
    nataka ikiwezekana asogee huko then atafute chuo akiwa huko huko.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dodo wala usipate wasiwasi wajeda wamejaa humu ndani na wanaJF ni ndugu wakijua watakujuza fasta.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kila la kheri mtoto wa mamndenyi.
     
  9. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wakati unasubiri ajira panga mikakati ya kujiajiri iwapo utakosa ajira....
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mpe mtaji.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Atakuwa DFP
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ukishaingia huko kutoka a-level/o-level nafasi ya kuendelea na masomo ni ndogo sana na utanyayasika mpk... kuna watu ninaowafahamu waliingia huko miaka 7 iliyopita wakiwa div 1 a-level mpk leo hii wanasota hawajapelekwa chuo kama walivyoahidiwa mna wala hakuna dalili, mwache binti asome kwanza ataingia huko akishamaliza chuo
     
  13. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    We umekata tamaa?
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Asanteni kwa ushauri,
    kweli namwacha asome some zaidi ndo aje huko,
    kila la kheri wakuu wangu.
     
  15. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duh,kwa hiyo walio katika majeshi hayo ni wahanga wa loan board?nawajua wengine darasa la saba
     
  16. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    afadhali,mana niliwahi kusikia kuna ngono za kulazimishwa huko mkubwa akitaka ni Amri tu. Ukikataa adhabu haziishi.

    Kuna mdau alitoka huko akaniambia kamwe hata kubali ndugu yake wa kike aende huko na sababu ndio hizo.
    Mwache binti asome
     
  17. k

    kitau Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    ukitaka kuingia jeshi la uhamiaji ,polisi , magereza ni lazima uanzie jkt ukisha maliza mafunzo ya awali unaweza kubahatika kuajiriwa kwenye jieshi unalotaka
    kwani wenyewe wanapeleka idadi ya nafasi wanaotakiwa kuajiriwa huko jkt
     
  18. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeanza lini huo utaratibu!?
     
  19. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nina mdogo wangu amemaliza darasa la saba. Umri miaka 28. Amesomea NIT Udereva ana class C plain na nyingine nyingine. Anapenda sana kuvaa magwanda ya jeshi. Naomben nami ushauri ktk hili, pia tujuzane nafasi zikitangazwa
     
  20. M

    Makunga JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    Hata mimi jaman nahitaj sn lakini mm ni graduate,ila sijaelewa hapo kuhusu jkt ndo inakuwaje kwa intake zao.Nafasi zikitangazwa tujuzane wakuu.
     
Loading...