Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi hizoooooooooo...

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Fredrick Ojija, Aug 5, 2012.

  1. F

    Fredrick Ojija Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwneye vigezo apply, wape pia wenzaka taarifa...kazi za kumwaga ndugu zangu
     

    Attached Files:

  2. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmhh,jamani vigezo ni masters na PHD,tutafika kweli....jani wenye vigezo muaply
     
  3. M

    Makareti Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi mnamaanisha wenye degree tukasome tena?
     
  4. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama soko lenyewe ndio hili,tafuta swali maana hilo ni jibu.
     
  5. M

    Mohamedmussa Ng'onye Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi mambo ajira zisiwaumize vichwa, tuliza akili, jua nini unataka fanya, andaa Biz Plan.. songa front..taasisi nyingi pesa zipo tu kwa ajili ya wajasiriamali bt wajasiriamali hawajitokezi , zinatumbuliwa tu
     
  6. r

    reney New Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutaapply
     
  7. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu,mikopo yenyewe issue kuipata
     
  8. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na ajira hazipatikani cjui unaendaje kusoma hiyo masters
     
Loading...