Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi hizi hapa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KakaKiiza, Nov 10, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Afghanstan??
    mimi hapana, bora nibaki jobless.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ahaaaaaaa!!siunataka kazi??Ndibalema??
     
  4. B

    BARRY JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    ahsante mkuu, nitajaribu
     
  5. n

    nkosiyamakosini Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AaaH wapi wewe! nani akakutane na mtoto wa abu musab al zaqawi? thanks
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ndiba, it is better to die trying being rich. ngoja nizichungulie. Ukisurvive huko mwaka na ukarudi mzima. makusanyo yake ni sawa na mishahara ya miaka 30 ya bongo.
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mnaofanikiwa msinisahaukwa ndovu bariiidiiii!nanyie mnaotafuta kazi nimewawekea link ingia ujalibu ila mimi nitakuwa na update daily kadri ninavyopata!!
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kulikuwa na post ya sales manager Iraq kwa kampuni ya FMG jamaa akaaply bwana akijipa moyo THE HIGHER THE RISK THE HIGHER THE RETURN
     
  9. M

    Meck Member

    #9
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka endelea kutuhabarisha ukipata zingine
     
  10. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Hivi daa Preta na Rose wameiona hii?
    nimeipenda

    You can loose a lot of money while chasing women, but you never loose women when chasing money!
     
  11. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazeni buti wabongo huko wakenya na zimbabwe pia wa south wamejaa wanafanya kazi hata waganda niwengi tu lakini sisi wabongo tunapenda life kinoma kufa kupotu hata kwenye 6kw6 utaondoka tu bora ukajaribu mimi nilienda tena wakati ule kumechanganya kinoma07 mpa09 mbona hamjiamini Iraq yaleo mbona shwari tu mkuu kajaribu kama umepata mchongo usione kunlipuka ni mitaani lakini kwenye ulaji wa kina Big fishi hakuna hiyo kitu mimi nime piga mwka tatu lakini nilikua naona kwenye TV tu hiyo milpuko yao ila ukisikia Baghdad unogopa hakunakitu mazee na kwa taarifa yako nimetoka tena huko mwezi ulopita wafrika kibao wazimbabwe wengi ilikua nashangaa kujiona mbongo nipo pekeangu
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi kwakuwa nazipata nitaendelea kuwa uptodate a new vacancy na ninamuomba inivisble as ifute hii thread ndo nitakuwa naitumia
     
  13. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu nitaftie ya Iran, naskia cost of living ni ndogo kinoma,
     
  14. Valid_Options

    Valid_Options Member

    #14
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ndibalema acha ulelemama kazi ni kazi mtoto wa kiume lazima ukomae mkuu
     
  15. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Support kwani shughuli ya huko nahisi ni kama Somalia! Siku zote kwa mwoga huenda kicheko Ndiba.
     
  16. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    worry not, they are a lot of people from our side are working there without a problem
     
  17. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
Loading...