Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi COSTECH

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tekenya, Aug 22, 2012.

  1. T

    Tekenya Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kwa mwenye taarifa kuhusiana na nafasi za kazi zilizotangazwa na tume ya ajira za COSTECH kama washaita watu kwenye usaili,
    maana mim niliomba research assistant mpaka sasa naona kimya.
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ndio utakuwa unafanya research kwa trial and error namna hii?
     
  3. R

    Rweza79 JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Sijaelewa kichwa cha habari chako!!!
     
  4. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We mjamaa umenichekesha kweli....
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yaani watu wengine bwana sijui huwa wanajielezaje ktk interview.
     
  6. a

    ammablaze Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hebu atuambie
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    itakuwa bado, coz najua kwenye jukwaa hili kuna watu makini sana
     
Loading...