Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi brac

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Anna pita, Jul 21, 2012.

  1. Anna pita

    Anna pita Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    nafasi za kazi brac arusha na mwanza ni

    1) Accauntacy nafasi 4, arusha.
    -degree/diploma ya accauntacy

    2)Afisa mikopo nafasi 24, nafasi 15 arusha, nafasi 9 mwanza
    sifa za amwombaji
    - awe na elimu ya form four na kuendelea
    - awe na lugha nzuri kwa watu
    mwenye ujuzi na computer atapewa kipaumbele
    maombi yote yatumwe kwa email
    jaclinemassawe@yahoo.com maombi yatumwe kabla ya tarehe 2/8/2012
     
  2. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 373
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    mi nipo dar na nna sifa zote inakuwaje?
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inakuwaje maombi yanapitia kwa anuani ya mtu binafsi tena domain ya YAHOO!!!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ndio poor procurement hiyo

    maombi yakipita kwa mtu binafsi, rest assured hakuna fairness... it means brac doesnt have a good HR system

    Knowing BRAC Bangladesh na walivyoexpand na kutoa results kubwa, it is somehow disappointing kuhusishwa na ajiri style hii

    something needs to be done soon....

    BTW, Brac wana domain and website
     
  5. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kuanzia sio vibaya kama hauna ajira, ila mishahara yao ni 300,000 ila hawaangalii level yako ya elimu wote mnalipwa sawa, hata uwe na degree, diploma hata certificate
     
  6. Anna pita

    Anna pita Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    operation imepita kwa waliokuwepo hivyo kupelekea kusimamishwa kazi na watu wanahitajika kwa haraka kwani vikundi vingi havina mao
    afisa, hivyo nimechukua jukum hili pia kuna matangazo sehem husika.
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hawa wahindi wababaishaji tu.
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    very poor reason. kwa hiyo kwa kutumia anuani yako binafsi ndio watu watapatikana kwa haraka?
     
  9. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    unatuma cv au nini?kama ni barua vp khs addres ya recipient or receiver mbna hujatuwekea?na unafanya mambo kihuni huni alaaaah
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    thanks

    But hamuwezi kutatua matatizo kwa style iliyowafukuzisha wengine.... what you are doing is not best practice; na recruitment zina principles huwezi source for long term kwa emergecy strategies. wekeni contrcators kwa muda while recruiting for long time, au basi tumieni emails za brac, you could even create email kama brachiring@XXXXXX ila hiyo ya mathawee sio kabisa

    anyway, all the best
     
  11. F

    Fimbo ya Musa Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SASA KWA KUTUMIA HIYO EMAIL MAOMBI YATAWAFIKIA WABOS WA BREC JAMAN??? TUPE UHAKIKA MTOA MADA. Otherwise asante kwa kutujuza
     
  12. k

    kazi2000 Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inawezekana mtoa email akawa yuko sahihi maana watu wenyewe hawaoni hatari kutumia contact address ya mtu kwa ajili ya shughuli za kiofisi .lingne la kuwatahadharisha kila nafasi ya mbongo ni assistance,mfano assistance area accountant for degree holder,assistance branch account for diploma holder.salary yao jaman ni 400000 for area account,250000 for branch accountant,but hizo ni gross.pia kwa community organizer ni 250000.other allowance ni lunch 1400 per day na inategemea mahudhurio yako kazini ndo uipate hiyo lunch yeto at the end of the month.ushauri wangu kwenu kama ndo unatoka chuo nivizur ukaenda kuchukua expriance ila kama ulipata kufanya kaz somewhere si mahal pazuri maana hakuna kona wala kijimwanya cha malupulupu na muwe tayar kutumika haswa.ila kwa co ombeni nafasi hz ila muulize wenyej wenu kwanin wengne walifukuzwa? Lastly mazingira ya kaz ni magumu na unapo anza kazi hupewi hata kumi so jaman wanajamii msije mkafunga safari toka kigoma mpaka arusha wakati pesa ya kuanzia maisha hamna,mtaumbuka.nimepata kufanya kaz nao kwa muda wa mwaka 1 na miez 7.anayetaka maelezo anaweza kuni pm
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Usishangae sana mkuu maana hii maneno ilishawahi tokea hata kwa ofisi kuu ya nchi. Si unakumbuka maswali kwa raisi yalielekezwa kwa kutumia domain ya yahoo ili hali ikulu in website yake? Ndo wabongo tulivyo kamanda!
     
  14. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Ndugu yangu wewe tuma maombi tu usiangalie anwani, kama sifa unazo wewe apply tuache kukariri mambo.
    Mara nyingine makampuni huwa hayapendi kuweka wazi address zao officially hasa ktk mambo ya kuajiri ni kwa sababu zao wao wenyewe kutegeneana na HR policy waliojiwekea.
    Mimi niliwahi kufanya kazi ktk kampuni fulani ambayo ktk matangazo yake ya kazi walikuwa hawaweki jina la kampuni ila wanaweka anwani ya posta na email wanatumia yahoo ID.
    Kwa hilo lisikupe shida ndugu you just apply
    Nawasilisha
     
  15. majany

    majany JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    nilishawah kupost kazi humu.....mpk povu lilinitoka...anayetaka kutuma atume tuu....nyie mnaohoji naamini ajira mnazo ndo maana.....
     
  16. s

    statila Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  17. Anna pita

    Anna pita Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    unajua nachoamini mm hakuna mtu anaelazimishwa kitu kama unaona uhuni si uache kwani nimekufata nikakulazimisha, unajua kila kitu niimani kama hauna imani baki ulipo waache wanao amin watume
     
  18. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Wababaishaji sana.....mie nna rafiki aliacha kazi mwanzoni mwa mwaka huu.....kwanza malipo yenyewe shida tupu afu hao maofisa wanazunguka mji mzima kwa miguu.....ukiwakuta wamepaukaaaaa mpaka wanatia huruma!.....hawa BRAC bado sana wajipange vizuri wafanyakazi hawatawakimbia!
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mfafanulie kwa nini watu wanaacha kazi hapo brac kila siku!
     
Loading...