Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi BOT 19 April 2012

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by luck, Apr 19, 2012.

  1. luck

    luck JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Medical Officers-Check Guardian or Daily News ya leo
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Weka na details zote we unafikiri ni kila mmoja anaeweza kupata gazeti hilo? Wengine sie tupo huku mkoa mpya wa Katavi kwa hiyo ukiweza kila kitu huenda ikawa rahisi hata kuaply online kuliko kuleta habari nusu nusu
     
  3. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
  4. m

    matangarara Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nangurukuru hatupati hayo magazeti ya kidhungu,.. tupe full details mkuu!
     
  5. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    BOT ni pazuri sana kufanya kazi. ila tatizo watoto wa wavuja jasho hawapewi nafasi sawa katika kushindania ajira( equal chance in employment opportunities. ila tusichoke kujaribu kama unadhani una some qualifications.
     
Loading...