Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi bila PPE ni hatari sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 3, 2009.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu ni miongoni mwa wafanyakazi wanaojenga Hotel ya ghorofa 25 pale opposite na Peagot House. Wafanyakazi wote wanavaa Hard hat kama one of the PPE lakini hakuna hata mmoja mwenye Safety boot na hii ni hatari sana kwa usalama wao. Hivi serikali yetu mambo kama haya haiyaoni???
     

    Attached Files:

  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Wakaguzi wakija anaweza simamishwa kama rushwa haitatawala,bse basic PPE ni helmet,buti,reflectives clothes na miwani.Others ni kama dust masks na earplug.
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na hii sie hapo tu most contructions sites hapa bongo wafanyakazi hawavai basic PPE gears kabisa. Ni hatari sana sijui nani yupo responsible kwa hili, anyways Bongo haina mwenyewe
     
Loading...