Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi Barrik

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mchaga, Jan 14, 2011.

  1. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wakuu ni mara ya pili sasa najaribu kuomba kazi kupitia email ya Barrik lakini kila nikituma email inarudi na error sasa naanza kupata wasiwasi kuwa wanachokifanya isijekuwa ni kiini macho cha kutangaza tu, naamini kuna watu wa Barrik wanaweza kusaidia hii.

    Mfano leo nimetuma CV nimerudishiwa na meseji ifuatayo:

    ----- The following addresses had permanent fatal errors -----
    <recruitment@africanbarrickgold.com>
    (reason: 550 No such user - psmtp)
    <recruitment@barrick.com>
    (reason: 550 No such user - psmtp)
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,987
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    Tangazo la kazi halikuonyesha namba zao za simu?

    Jaribu kuwatwangia simu na utapata jibu la uhakika na haraka zaidi
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    no, labda kuna tatizo la netwek huko kwao. miaka ya nyuma niliomba kazi nikwawa najibiwa hivyohivyo ila baadaye nilijibiwa nikaenda kwenye interview. tulishindana kwenye salary. keep applying dude!!
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    nadhani labda ni mambo ya network hayo, nadhani hao jamaa wanaunganishwa na jamaa wa south africa kwenye head quarter yao
     
  5. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    usikate tamaaa ila jaribu tu...maana network ya barrick huwa inawasumbua sumbua mara kwa mara!
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hv na nyny mnaamin kampun kubwa kama ile email address inawazingua je website yao au simu zao cndo kabisa sema kwamba wamechachukuwa wa2 walio watosha wameamua kuzma au kublock email mana wameshapokea email za kutosha bac imekula kwako uliechelewa inawezekana wanablock server 2 kwisha so try next time wanapotangaza kaka HII NDO TANZANIA
     
  8. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tumia recruitment@barrick.com hii ni sawa na recruitment@africanbarrickgold.com na hizi ni e-mail addresses za Barrick Bulyanhulu - Kahama. Hiyo ya buz..... iache hawahusiki na kazi iliyotangazwa na uongozi wao uko tofauti pia japo uko similar.
    Kesi ya nyani unampelekea ngedele?

    Pole!
    Do not give up.

    Mi niliapply jioni kwenye saa kumi na moja kesho yake saa tano asubuhi nikapigiwa simu kuitwa kazini - siyo kwenye interview (vyeti walikuja kuniomba nikiwa kazini tayari kwa ajili ya kumbukumbu). Kwa sasa sipo huko nipo sehemu nyingine (sisemi kwamba BARRICK ni wabaya, NO! Ni wazuri sana tu lkn sehemu niliyopo iko juu kuliko Barrick)
     
  9. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Si kweli, usiwakatishe tamaa wenzako bana. Msj delivery huwa zinafail hata microsoft, ijekuwa barrik!!!!
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,066
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Bora umesema. Kila mtu ninayemjua aliyeomba barrick wamepata email ya failure hata kabla ya deadline.
     
  12. h

    hkiziru Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je unatafuta kazi gani?
     
Loading...