Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi at bot

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Vitendo, Mar 11, 2010.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Best hata msihangaike kuandika barua, tushawazoea hawa jamaa wanaandika wakati mtu ashaanza kazi na marupurupu juu. Labda kama we ni mtoto wa fisadi ndo uandike utakubaliwa tu!
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acheni hizi mentality jamani, winners never quit
     
  4. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    thank you carmel,
    For those who want to apply for these jobs especially those for legal officers rest assured mpaka sasa hakuna mtu aliyeajiriwa. hizi nafasi ziko wazi hapa BOT. Wenye nazo wana kesi za EPA so kuna gap.

    Ila hizi ni kazi za watu honest maana wa mwanzo walipata temptation wakakiuka misingi.

    I wish you all the best.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanx mheshimiwa Vitendo
     
  6. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kazi kweli kweli, watoto wa wakulima sijui lini tutatoka jamani
     
  7. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2010
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,473
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Jamani sukumeni karatasi tuu, mengine iachieni process itaamua. Mkiwa na hizi mentality..ni kweli kwamba watoto wa mafisadi watazidi kupeta. Just send your docs. You have nothing to lose. Maana naamini kuna kipindi na wao wanafika wanaona aibu..hawawezi kuchukua watoto wa mafisadi tuu..watachanganya hata na mtoto mmoja wa mkulima. Who knows? It might be you or me!

    Try your luck!
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Jamani jaribuni kuziomba hizo nafasi mimi nimekuwa naomba kila zinapo tangazwa nafasi zinazo nihusu hasa eneo la finance japo sijawahi hata kuwa shortlisted, nadhani kinacho ni cost ni umri ni miaka 35 bot waache kubana suala la umri mimi naliona kama ni ubaguzi kila mtu ana hamu ya kuja kutoa mchango wake katika kuijenga nchi kupitia bot
     
Loading...