Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi Alliance One, Trainee post

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by McMoze, Dec 14, 2011.

  1. M

    McMoze Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ladies n gentlemen, kuna yeyote ana idea hawa Alliance one wanalipa kiasi gani kwa post design hii. Nimefanya written interview naskilia ingine. axanten
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndo kitu gani?
     
  3. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ungekuwa poa ungewaulizia huko huko, ndo watakuwa na taarifa zaidi, maana post yenyewe hadi ukasome tena for 2 yrs
     
  4. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    laki 2!!
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pale mshahara ni wewe tu utakavyoweza kujiuuza.
     
  6. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    be serious with ur issue
     
  7. m

    mihiwe Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja kwanza naongelea ile ya tobacco? kwani wameita lini kwenye hiyo interview.?:yawn:
     
  8. M

    McMoze Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  9. T

    Tekenya Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  10. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kaka hawa jamaa wameita lini kwani hata mimi niliomba wakuu na dead line ilikuwa tarehe 1/12/2011
    hebu tuwen serious wakuu au ndio ukiona manyoya
     
  11. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kaka tushaburuza paper kitambo tu kama alivyosema mdau hapo juu,tunangoja oral sasa
     
  12. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  13. M

    McMoze Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana jeff, kumbe tulipiga wote ile paper ya alliance. so vp wamekwambia uende lini kupiga oral? na je, umepata tetec zozote kuhusu kiac cha mpunga wanaotoa?
     
  14. p

    pebo da great Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kwa nin watu wa humu jamii mnapenda kuwapa wenzenu presha? Mbn me nawasiliana na mtu moro anase?a ndo kwanza mchakato bado?
     
  15. K

    Kikomelo Senior Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mi sioni kwa nini mnakomaa kutafuta kazi kwenye mitumbaku! Njaa zitawaponza ndug yangu, ni dhambi sana kuhusika katika kusapot utengenezaji wa tumbaku. hata kama mtasema kuwa "mimi sivuti" lakini ukweli ni kuwa unakuwa umeusika katika kuwaumiza watu nakuendeleza utengenezaji wa mitumbaku. hacheni kupenda hela ya aibu. hela ya tumbaku na pombe ni pesa ya laana!

    Mi nashauri hachana na hao watu wa tumbaku, tafuta kwingine ule pesa yako safi isiyo na migogoro na kukuhukumu moyoni. Usimtende Mungu wako dhambi kuu kisa ni maisha. kama mtanikatalia nitawaelewa mana ilishatabiriwa kuwa siku za mwisho watu watpenda pesa kuliko kumpenda Mungu. unafanya kazi miaka si zaidi ya 30, then ukifa unateseka maisha! useless!
     
  16. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,177
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    faza unataka watu wakale wapi?polisi?kila mtu atajua jinsi ya kujitetea uko Mbinguni..hamna alie msafi
     
  17. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nina jamaa yangu ameniambia wameshaitwa kwa interview ya pili ambayo itakuwa tar 5/1
     
  18. M

    McMoze Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we pebo da great, hii ndio tatzo la kupata habar za uchochoroni. hapa jf ndo ukweli, mi mwenyewe nmepiga written, nmepigiwa kupiga oral. but kama hujaitwa, jaribu kuvuta subira, ila usibweteke tupa cv sehem zingine pia
     
  19. M

    McMoze Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    okey jeff, thts beta. mi pia nliambiwa niibuke tar 5/1. itakua mzuka. p1
     
  20. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mm mzMoze,2gether
     
Loading...