Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi Access Bank

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Masulupwete, Apr 27, 2012.

  1. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Micro Loan

    Client Advisors

    Cashiers

    Kwa taarifa zaidi cheki web yao accessbank.co.tz
     
  2. D

    DOMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa ukienda kwnye website yao ili u-submit maombi ni lazima uingize captcha halafu mbaya zaidi zinaonekana nusu na nusu zimezibwa na matangazo.
     
  4. King2

    King2 JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    jaribu kure fresh utapata Captcha ya kueleweka.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Loan officer wa Access baank analipwa Tsh.180,000/= kwa mwezi
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nasikia hawa wajerumani ni mabahiri sana
     
  7. T

    The Higher Life Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah! thats true,hazionekani zote.
     
  8. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    duu wanasemaga no data, no right to speak! hakika umekurupuka hapa umetuongopea, binafsi ninawafahamu watu wanaofanya hapo kazi wanalipwa kidogo ila si kama ulivyotuongopea hapo inafika mara mbili ya hiyo
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu wengi huwa hawasemi ukweli..ungeniambia wewe ndo unafanya kazi hapo ningekuelewa
     
  10. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    amini ninachokuambia aliyesema kiwango hicho amehapa pale siku si nyingi hivyo nina kila sababu ya kuamini kiwango hicho tena anasema kuna bonas huwa zinatolewa ukifanya vizuri jumla inaweza kufika laki 5.
     
  11. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wewe unalipa sh. ngapi?
     
  12. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Jaribuni kutumia simu ktk kusubmit mtayaona yale maneno,hata mimi cafe ilikataa!
     
  13. l

    lukundo_kagongo New Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefanya kazi pale,ipo hivi hiyo 180000 unalipwa wakat wa training ambayo haitazidi miezi miwil,ukiajiriwa unalipwa basic 340000,na unakua unapata bonas kutegemea utendaji kazi wako.binafsi mpaka naacha kazi nilikua napata gross almost 1.6m na net 1.1m.kiukwel katka microfinance banks za hapa mjini jamaa wanajitahid ktk scheme zao za bonas.na ukizingatia hakuna kazi nyepesi mjini hapa kama ya uafisa mikopo so the bonus is yours kama ukiwa pale.
     
  14. King2

    King2 JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wakianza kuita tujulishane wakuu. Hafu kama una submit kwenye Web CV usisahau kui transform to PDF.
     
  15. T

    The Higher Life Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx King2
     
Loading...