Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaz kwel kwel mbona mwanaume huyu haeleweki?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Apr 25, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habar zenyu wanathnker ninawatakia her ya pasaka na pole sana kwa uchovu wa jana japo pia leo bidae kama kawaida tunaendelea na dubai. Jana katka matembezi ya hapa na pale nikaingia ndan ya gal nikakutana na wadada au warembo wawil katika maongez yao mmoja alikuwa na cmu akapigiwa akaongea akamaliza aliekuwa naongea nae alikuwa ni jamaa wake mara baada ya kumaliza akaanza kuongea kwa saut kias kwamba gal zima lilishndwa kumuelewa. Alikuwa anamueleza mwenzie kuwa kila akipiga simu jamaa yake lazima amuulizie mdogo wake wa kike au kama yupo nae karbu atamlazimisha ampesimu aongee nae. Je anasema mbona hamuelewi na aliwah kumuuliza jamaa anasema anampenda shemu wake. Kidogo ilanishtua kila akipiga cmu lazma amuulizie je wanathnker hii ipo sawa ukiwa na mahusiano na mtu akawa anamuulizia nduguyo kila wakat ni sawa?
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    sijaona ubaya, si amependa boga bwana kwa nn maganda asiyapende?
    she's only insecure.
     
  3. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sawa anampenda ndo awe anamuulizia kila saa nduguye mbona hamuulizii mama yake au kaka yake ndo mdogo wake kila wakat hata wewe hyo hailet picha nzur lazma na wewe ufikirie
     
  4. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ukicheka na inzi....utaumwa kipindupindu ndugu yangu....kuna''agenda ya siri hapo.
     
  5. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanawake wengine wana Nongwa sana, mfano huyo jamaa angemchukia shem wake pia huyo dada angechonga.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We Murefu kila siku na hadithi za watu??Nwy sioni ubaya wowote maana hata mimi nilikua nauliziwa na shem wangu ila sio kwasababu ananitamani!Ni strategy ya kumpenda na kua karibu na kipenzi cha mwandani wako..that is kama dada anampenda mdogo wake sana!Inamtengenezea mwanaume mazingirga ambayo hata siku wakigombana anajua atamtumia nani kumbembelezea mwenzake na kumwombea msamaha!Nnachojua ni kwamba wadada hua wanapenda na kufurahia hali hiyo ila kama huyo ana wasiwasi basi hajiamini!Kazi anayo.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    mapenzi= wivu+ wivu
    huyo dada si mlaumu ana wivu na mpenzi wake
    na kitu kizuri na chakawaida ( usizidi lakini)

    daah sababu ambazo nafikiri ni hizi
    1. huyo kaka kweli anamtaka mdogo mtu
    2. anataka kuona reaction ya Girlfriend wake
    3.kachokana na G/F wake anatafuta sababu ambazo
    zitamrahisisha kucheza mbele
    4. masifa tu ...
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nampenda lizzy kweli naomba niongee nae kwenye simu kama yuko karibu
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ukikaa bar unasikiliza meza ya jirani hata na kwenye daladala pia unafuatilia hayo? murefuuuuu hiyo ni tabia ya watu wasiojiamini anataka kuongea na mtu jirani na mpenzi wake ili apate uhakika fulani, ila ni utumwa tu sababu mtu akitaka kufanya uhuni hata mbele yako anafanya tu
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh
    itabidi niondoke na sikio mmoja ...
    usicheze na mdogo yangu ...
    ni zaidi ya Tanzanite kwangu ..
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aaahaa jamani nataka kuongea nae kidoncho tu.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh
    ukweli ni kwamba I trust you
    and i trust my sister too
    siwezi amini waweza fanya jambo lolote
    litakalovunja familia yangu ambayo labda itakuwa yako baada..
    kumbuka trust is like a virginity you can only brake it once...
     
  13. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wivu usio na mpango
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Deal agreed.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Oh alafu shem asante kwa ile zawadi uliyonitumia jana..
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaa ahaa unanitafutia kesi
     
  17. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    eti eeh! Kumbe ndo ninawezekana
     
  18. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sawa angemaind ila iweje huwe unamzungumzia nduguye 2uu mana hata kama wewe ungekuwa unaish na demu wako alafu kila saa akiongea na wewe anamzungumzia mdogo wako wa kiume wewe ungemuelewaje hebu fikiria sawasawa
     
  19. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah! Kaz kwel kwel sasa unajua nini kuna ukaribu na ukaribuuu sasa naona huyu shem wake m2 anataka kutoka kwny ushem mpk upenz shem mana mh? We kila saa m2 anakuulizia hebu chukulia ndo wewe na mdogo wako au kaka yako utafanyeje?
     
  20. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lizzy tatizo co napenda kusikiliza au kufuatilia ya wa2 bal stor zenyewe zinanifuata co ninazifuata zenyewe zinanifuata. Okay wewe hebu chukulia jamaa yako anakuwa anamuulizia dada yako au mdogo wako wa kike kila unapoongea nae je wewe utajisikiaje wewe kama wewe utajisikiaje mh! Et lizzy?
     
Loading...