Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KAYUMBA vs St Mkapa or Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Janja PORI, Aug 19, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Eti wadau wa JF watoto wanaobahatika kupitia Kayumba(shule za uma) na hawa wa St flan flan(private or english medium) je? Wanaleta Tabaka la utengano na Je Wakifika ni kweli Kayumba huishia kukimbiza? Maana statics zinaonesha Mfano UDOM, UDSM, SUA, MZUMBE, Mhimbili na UDSM, ARIS kuwa wengi wa wanafunzi ni Kayumba je? Wale wa St huendaga wapi?
     
  2. J

    Jamer winner Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    takwimu umezitoa wapi?
     
Loading...