Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaya 343 Kinondoni zagomea Sensa Dar es Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ritz, Sep 4, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Mratibu wa Sensa Wilaya ya Kinondoni Ando Mwankunga, amesema watu wanaoishi katika kaya zaidi ya 243 wiliyani humo wamekataa kuhesabiwa.

    Alisema watu zaidi ya 40 waligoma kuhesabiwa, na kuongeza kuwa kuongeza kuwa kata ya Msingani kaya 21 zimegoma, kata ya Makurumla ina kaya 95 wamegoma, kata ya Mbweni kuna kaya 15 wamegoma, kata ya Msasani kuna kaya 45 wamegoma.

    SOURE; Mwananchi Septemba 4 2012
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Kaya 243 au 343?
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Taarifa njema kabisa hii! na itakuwa fundisho kwa serikali sikivu!!
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa habari zaidi pitia Mwananchi ya leo.
     
  5. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hii ni dalili kuwa wananchi hawana utii na serikali ya ccm, hata tuliohesabiwa tumefanya hivyo ili data zitumike kwa serikali ijayo ya 2015 wakati ccm ikiwa upinzani.
     
  6. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kereng'ende 40 hawawezi kusukuma helikopta. Pamoja na kutoipenda serikali ya CCM, sensa ni kwa maendeleo ya Taifa. Hata tutakapochukua madaraka 2015, tutahitaji takwimu hizi kupata pa kuanzia ukuzingatia hali itakuwa ni mbaya.

    Kinachonishangaza ni kuona kuwa kuna watu wenye kufikiria kwa viungo vya kukalia kiasi wanaona hili ni jambo la kufurahisha. Yule mwenyewe aliyewaambia mgome, AMEHESABIWA
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kama umeshahesabiwa si usubiri uletewe maendeleo mkuu tatizo liko wapi!!!
     
  8. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kwa ujumla zoezi la sensa mwaka 2012 limeshindikana ingawa serikali ya ccm imeongeza neno "changamoto"
     
  9. M

    Malekelo Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo halipo kwenye kutohesabiwa tu,bali hata kwa waliohesabiwa data zimechakachuliwa.Mfano kwangu karani alimkuta wife akamuuliza maswali 3 out of 62;jina,kazi na umri.Kwa jirani aliwakosa akaacha maagizo wakija waache majina tu,keshoyake asubuhi atayapitia i.e swali 1 out of 62... HIYO NDIYO SENSA!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hata mimi bado , napoishi kunakaya kama nne na zote bado!
     
  11. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wnaogomiea sensa mi naona hawana akili naomba mnisahihishe kama nakosea
     
  12. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    wana akili ila hazuna akil
     
Loading...