Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kawnini Anne Makinda anasema zitaundwa kamati nyingi teule za bunge?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbojo, Nov 20, 2011.

  1. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alipokuwa akifunga kikao cha bunge jana tar. 19/11/2011 spika wa bunge Anne Makinda alisema zitaundwa kamati teule za bunge nyingi tu, alikuwa anamaanisha kuwa kuna uozo mkubwa ndani ya serikali na taasisi zake kama ilivyoonekana kwa wizara ya nishati na madini ? au alikuwa na maana gani?
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    aliropoka.
     
  3. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aliposema hivyo alikuwa na maana hiyo kwamba kuna uozo mwingi. Na vipi mabaraza ya madiwani hayana uwezo wa kuunda kamati teule maana huko katika halamashauri ni uwizi na ubadhirifu kwenda mbele.
     
Loading...