Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kawe wanataka Kuhesabu kura Upya - Live BBC

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Questt, Nov 1, 2010.

  1. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wananchi wa Kawe wapo barabarani wakiimba "TUNAKA MABADILIKO" kwa Mujibu wa mmoja wa waliohojiwa anasema masanduku yalikua kwenye ofisi ya Mtendaji na wanataka wamwage Kura zote kutoka masanduku yote na wahesebu upya...

    Jamaa akasema hawayaamini tena koz kuna form walizosign tume na Mawakala hizo ndo zitumike koz kwa yale masanduku wanadhani kutakua na yale ambayo yamechakachuliwa............

    Jamaa wamekataa..................
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakijiloga wakubali wahesabu upya kura basi CCM wameshinda
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wasikubali kuhesabu wakilogwa ndo chenga la macho
     
  4. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kwa nini CCM wanakuwa hivi? Wakubali matokeo mambo yaishe!!!!

    Tiba
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hii ndiyo mbinu ya CCM ever since...
    Creating chaos at the scene, while on the scrumbling, wachakachuaji wanaendelea!!! Basi... kushnei:doh:
     
  6. T

    Tofty JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakikubali kuhesabu tena tu basi wamekwisha kwani for sure watakuwa wameisha chakachua
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    I am disapointed..........Ningekuwa sniper............you know what I would have done, right?
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa wanajua hawakutenda haki kwenye utawala wao hivyo lazima watumie gharama kwa ali yoyote!!
     
  9. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wasithubutu kufanya hivyo. Mdee ni mwanasheria anazijua sheria, juu ya kuhesabu kura kuwa mambo ya kuhesabu yanaishia kituoni. Hata JK juzi alirudia kusemea sheria hiyo.

    Tume kazi yao ni kuingiza kwenye computer kumbukeni hata JK alijaribu kuelezea siku anatuaga watanzania kuelekea kustaafu kwake
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Chungu lakini tamu, wameze tu vidonge wasikubali waendelee hivyo hivyo hatutaki upuuzi
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ngoma inogile, hii kitu imekula kwao wasifikiri wanaweza kuchezea kura za watu maana kitakachotokea hapo
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pale Kibaha wamefanya hivyo hivyo baada ya kuona yule dogo anaongoza sasa matokeo yamegeuka CCM ndo wanaongoza
     
  13. n

    nomita Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni walafi wa madaraka sadam husein yuko wapi? mungu ajalala jamai yupo macho kama kweli wanataka kuiba waacheni malipo ni hapa hapa dawa mungu anawaandalia
     
  14. Makanda

    Makanda Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamezoea Kumeza sasa chungu Kuhesabu kura ni kukubali kuzikwa ukiwa Hai Mdee Komaaaaaa usikubali kamweeeeeeee
     
  15. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    chadema kuweni macho ni bora muwajulishe wabunge wenu wasifanye maamuzi kabla ya kuwasiliana na makao makuu ili kupima uzito wa maamuzi vinginevyo rushwa itapita na wengi watakuwa wanakubali kurudia for the sake of rushwa

    chadema chukueni hatua kukataa kurudia kuhesabu kama ambavyo wao wankataa kusini matokeo.
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sipendi kusema ninayotaka kusema lakini ukweli ni kwamba CCM haito acha huu us***e hadi damu itakapo mwagika.
    Samahanini sana nimeyasema hayo kwa uchungu sana.
     
  17. B

    B.Kibibi Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhesabu kura mara ya pili ni kujipiga mchanga macho,Nini maana ya uchaguzi???Ndio maana Silaha alisema atakubali matokeo baada ya dakika 90 za mpira kuisha.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wao wakiambiwa kura zirudiwe kuhesabiwa waliko shinda mbona wanakataa?
     
  19. N

    Nampula JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema wakikubali wamekuf
     
  20. Bernard Rwebangira

    Bernard Rwebangira R I P

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani kuna hila mbaya katika kutangaza, hii ni strategy ya kutangaza majimbo ambayo sisiem wameshinda na kuchelewesha ya upinzani, sina hakika itawasaidia kiasi gani, lakini yana mwisho.
     
Loading...