Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kawe na ubungo vip matokeo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by extrovet, Nov 2, 2010.

  1. e

    extrovet Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwalazimisha wananchi waongozwe na mtu wasiemtaka haipendezi.wapenihaki yao walioshinda miaka bado ipo ukishindwa leo utajipanga next election utagombea tena.mbona watu wanarisiti mitihani hata mara nne mwishowe wanaenda vyuo.why in politics
     
  2. LASSYSON2010

    LASSYSON2010 Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuzidi kuomba wana jamii, mpango wao wa kutaka kuchakachua ishindikane kwa asilimia 100.
    Ni dhahiri kuwa chadema wameshinda ubungo na kawe.
     
  3. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Utendaji wa tume ya uchaguzi ni Pathetic. Lakini hili linaeleweka kwani nchi yetu bado haitawaliwi kwa kufuata sheria. Taasisi zetu bado ni weak sana kwani sheria zetu hazitoi mgawanyo wa madaraka kiutendaji ambao ni clear cut. Wasimamizi wa uchaguzi maeneo mengi wanasubiri kupewa maelekezo hata kama matokeo yameshatoka na wanayo. Wanaogopa kutangaza matokeo kwani uzoefu wao huko nyuma ni kuwa ukitangaza matokeo ambayo viongozi wa Chama tawala hawayataki (ingawa ni matokeo halali) unashughulikiwa bila huruma. Hii ndo inafanya haya matatizo ya matokeo kucheleweshwa! Wameshaambiwa msitangaze matokeo mpaka fulani na fulani wayapitie. Hii ndo tatizo. Viongozi wetu wengi wameshakuwa walevi wa madaraka na kwao jinai ndo maisha ya kila siku.

    Kuchelewesha matokeo ni kuogopa kukwepa surprise. Wanataka wajue kwanza mwenendo mzima ili wazishughulikie tarakimu ziweze kutoa matokeo yanayotakiwa.
     
  4. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi Ubungo yanaendelea kutangazwa rasmi.
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mnyika kashinda ila sijapata data kamili
     
  6. Mwanahakij

    Mwanahakij Senior Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana John Mnyika wa Chadema ametangazwa rasmi kuwa mshindi wa kiti cha ubunge Jimbo la Ubungo. Sasa tunahamia kawe kudai matokeo. Tukitoka kawe tunaenda Segerea, then ukonga and so forth. Wao si walisema ni shuka kwa shuka, basi sisi ni kituo kwa kituo na jimbo kwa jimbo mpaka kieleweke. Hakuna kulala!
     
  7. e

    extrovet Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapiganaji mmesomeka kila la heri mnavyohamia kawe,iliwezekana america a long terms of slaves for black people ije hapa bongo.change we can
     
  8. LASSYSON2010

    LASSYSON2010 Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi bado ya kawe hayajatoka wadau?
    Watu wa Mungu tuendelee kuomba ktk mbinu zote wasifanikiwe kuchakachua ili haki itendeke na matokeo halilsi yatangazwe maana Tanzania tunajikomboa kama wana wa Israel walivyokombolewa kule misri, tufaidi nchi yetu yenye maziwa na asali(rasilimali za nchi)
     
Loading...