Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kawe Kulikoni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzalendo101, Nov 2, 2010.

  1. M

    Mzalendo101 Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hakuna mwenye habari yoyote kutoka Kawe?
    Mama anahitaji support,
     
  2. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wanafanya kuchelewesha tu lakini uwezo wa kubadirisha chochote hawana kwa upande wa Ubunge labda wachakachue kura za urais, lakini Chadema amechukua hilo jimbo na hilo halina ubishi.

    Tiba
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nilisikia eti CHADEMA wameshinda viti vya udiwani vitano na CCM sita sasa hapo napata mashaka kama kama kura zikienda kama zilivyaokuwa kwa udiwani basi hali ya Mdee inaweza kuwa tata.
    Yoyote mwenye data za uhakika atujuze.
     
Loading...