Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kawambwa ni waziri mpya wa michezo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inkoskazi, May 31, 2010.

  1. I

    Inkoskazi Member

    #1
    May 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tumekagua hoteli, uwanja na kila aina ya utaratibu kwa ajili ya timu, tumeridhika na ndiyo maana tumeingia mkataba,” alisema. Brazil watafikia hoteli hiyo ya Movenpick.

    Mwenyekiti wa Kamati ya Maandalizi, Shukuru Kawambwa (Waziri wa Miundombinu) alisema ujio wa timu hiyo ni historia kwa Tanzania na faraja kwa mashabiki wa soka nchini.

    Akizungumzia mchezo huo, Mwenyekiti wa Kamati Ndogo ya Rais ya Masoko, Teddy Mapunda alisema ujio wa Brazil si tu utakuwa burudani, bali pia utasaidia kufundisha soka Watanzania hasa timu za soka. Mchezo huo utaonyeshwa pia na televisheni mbalimbali za hapa nchini.
    Source: Mwananchi

    My quote: Huu ujio kwanini unahusishwa na wizara ya miundombinu badala ya wizara husika ya michezo au(mjomba) Kawambwa ana nyadhifa mbili?


    "Moringe wote ni wamasai lakini sio kila mmasai ni Moringe"
     
  2. E

    Edo JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana, ila ni kiongozi wa kamati hiyo maalum ya kuvutia timu za nje kuja Tz katika kipindi hiki cha Woza
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa hata uwanjani kwenye mechi zetu za ndani huwa haonekani! Inafanya watu wajiulize mara mbilimbili .. ukisema ni kwa sababu ni waziri wa miundombinu .. dots hazionekani
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    May 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Akizungumzia mchezo huo, Mwenyekiti wa Kamati Ndogo ya Rais ya Masoko, Teddy Mapunda alisema ujio wa Brazil si tu utakuwa burudani, bali pia utasaidia kufundisha soka Watanzania hasa timu za soka. Mchezo huo utaonyeshwa pia na televisheni mbalimbali za hapa nchini.
    Source: Mwananchi

    Hivi hawa ni wageni wa raisi? Au ndio tunafuja pesa zetu kwa kutafuta umaarufu uso na faida
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa ni wageni wa Rais, si alisema atawaletea Real Madrid sasa amewaletea Brazil. Inapitia kwa Rais ili msiweze kuuliza matumizi (mkiuliza mtaambiwa ni usalama wa taifa)... kala kabao
     
  6. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2010
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Walau yeye ameanzisha Kawambwa Cup kule Kibaha, jana Naibu Waziri wa Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa, Bwana Emmanuel Nchimbi, aliiaga timu ya soka ya wanawake, Twiga Stars inayokwenda Eritrea.
     
  7. H

    Heri JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 236
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    What is the connection of Serengeti Breweries, TFF, Wa Brazil na soccer ya Tanzania . Maximo features kwenye matangazo yao.
     
  8. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kawambwa ilibidii ateuliwe kuwa mwenyekiti wa kamati hiyoo eti kwa kuwa yeye pekee ndo mwenye kusikilizwaa kirahisii na mkuu..ana ukaribuu na muungwanaa na mkuluu huwa anampendaaa..lol!!!!!!!!!!!!!

    Its a shame lakini ndo aina ya mkuluu wetuuu... mawazirii wengine mkuluu huwa anawashushuaa kimipashoo kwani hawazimikii ila hakuwa na jinsi akawateuaa tuuu...jamaniii
     
Loading...