Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kawambwa, Nahodha na Mwema wakutana na wanafunzi UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Plato, Feb 7, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupo udsm tunasubiri mawaziri.

    Habari zinasema mzee wa intelijensia feki kataka waahirishe kuja eti wanafunzi wanamekana kuvunja amani.

    Tunavuta muda tumfate hukohuko.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mh,nijuavyo mie,hakuna mwanaume atakaeweza kucmama nkrumah pale zaid ya MKANDALA,maghembe analijua hlo,alzomewa mbele ya museven,
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Nilikuwa hapa maeneo ya ubungo mataa na hivi nanavyosema nimeshuhudia motorcade ya wazee wa ukonga wakiambatana na "washawasha" wanaelekea maeneo ya chuo kikuu mlimani. Katika msafara huo pia yapo mashangingi V8 kadhaa. Wamepita hapa kana kwamba wamepokea taarifa kuwa ikulu inaungua.
    Je kuna usalama huko? Wadau wenye data tunaomba mtujuze tafadhali.
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Oneshen msimamo wakubwa. Ninyi ndio Tanzania
     
  5. E

    Elder Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thats Udsm bwana, hakuna asiyeiogopa hata mkuu wa nch hathubutu kusogea karibu.... Go udsm, go
     
  6. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wawazomee na kutowasikiliza.......
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Plato endelea kutujuza ya huko UDSM.....Sasa kama wamekuja kuongea ya nini wanaweka mazingira ya vitisho vya makarandinga na magari ya maji washa.
     
  8. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kikwete amegeuza nchi yetu na kuifanya kuwa police state
     
  9. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duce-tupo kwenye mushikeli na Principal wanafunzi walishaanza kuandamana kuelekea mlimani,but FFU wamezagaa nje ya mipaka ya chuo, tumepitisha patition kupitia bunge rasmi kwa dharula kuwa 3 days ahead hapa chuoni patanuka.Barua imepelekwa mda huu na Spika kwa Waziri mkuu wa nchi P.pinda.
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Tanzania chuo ni UDSM tu...
    Hivyo vingine ni vyuo vya Kata kama zilivyo Sekondari za Kata
     
  11. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mhh. Hii mimi sichangii.
     
  12. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mhh no comments!!!!
     
  13. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapa umeteleza kidogo japo na mimi nimekula shule yangu UDSM ila tukiongelea vyuo vikuu tusividharau na vile vingine aise!
     
  14. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    We si mwenzetu hatuchanganwi kijinga hivi
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wasema anajiingiza kuzungumzia masuala nyeti ya wanafunzi kwa kuyabeza na kuyaanika kwa jamii kama masuala madogo, na serikali inamsikiliza.

    Kwanza wanasema Kibonde mwenyewe ni total failure kitaaluma. So afunge domo.
     
  16. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawajamchana vizuri, wangemuomba waziri kawambwa amchukulie hatua anapotosha umma huyo ki nini cjui!
     
  17. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,491
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Live....mabomu yanapigwa mlimani UDSM wanafunzi na polisi vita...wanafunzi wanakimbia huku na huko...
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    More news please .....
     
  19. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ...KIBONDE jamani!! mbona kuna njia nyingi za kujipendekeza kwa wakubwa??? ila haya ya kujifanya mara msemaji wa serikali...mara oohh msemaji wa CCM...ooohh mara msemaji wa bodi ya mikopo ya wanafunzi wa elimu ya juu!!! mambo ya kuropoka sensitive issues kama hizi za wanafunzi, kuna siku yatamtokea puwani!!! yaani jamaa bogus mukichwa kabisaaaa!!
     
  20. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani kasheshe hili limefunuka lini tena? jamaa si walishaandamana juzi....
     
Loading...