Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kawambwa et al: Tuelezeni bil. 12 mmezitumiaje?

Discussion in 'Sports' started by Jafar, May 3, 2010.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Leo hii bado siku 39 mashindano ya kombe la dunia yaanze huko bondeni. Ninachotaka ile kamati ya Waziri Kawambwa itueleze zile bilioni 12 za kuhamasisha utalii (wakati yeye si waziri wa wizara hiyo) wakati wa kombe hilo mpaka sasa:
    1. Mipango na hali halisi wamefikia wapi
    2. Ni kiasi gani wameshatumia na kufanyia nini
    3. Nini tutarajie kutoka kwenye kamati hiyo
    4. Wapi wameshindwa
    5. Faida ya ujumla ya mpango huo
    6. Mbona hutusikii timu yeyote kuja kwenye joto la Dar kufanya mazoezi? (kumbuka SA wakati huo ni kibaridi cha kufa mtu)

    Wasije baada ya mashindano kumalizika ndio wanatuambia eti haikuwezekana.

    Naomba kutoa hoja.
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wamezitumia kwenye kuandaa upembuzi yakinifu, the kwa semina elekezi, then kwenye warsha ya mrejesho then wakamalizia na mkutano wa wadau wote, hela imeisha.
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280

    Duh kazi kweli kweli.
     
  4. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hivi kawambwa ndo mkiti wa hiyoo kamati?????

    ama kwa hakika tatizoo letu ni zaidi ya tujuavyoooooooooooooooo....nijuzeni sifa ya yeye kuongoza kamati hiyoo!!!!
     
  5. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umesahau na kongamano la MAJUMUISHO YA SEMINA-pesa kwishnei
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizo kongamano mbona hazitangazwi ili wadau tuhudhurie
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Huyu ni laana ya serikali ningekuwa kanisan ningemuita msukule wa jk
    ameshindwa kueleza zile million 100 za kamati ya kuchunguza atcl zimeendaje na ripoti kaiweka chumban kwa mkewe awe anaiangalia mara kwa mara....kwa hiyo msiumize sana kichwa na huyu ndie ndondocha wa jk...mjomba mjomba jamani
     
Loading...