Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kawambwa - Aren't you mocking?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jibaba Bonge, Dec 3, 2010.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mimi si waziri mpole-Kawambwa


    WAZIRI wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi, Dkt. Shukuru Kawambwa amesema yeye si waziri mpole kwa sababu ya kutotema cheche kama wenzake, bali ni mkali kwa utendaji wake wa kimya kimya.Akizungumza na wakurugenzi na wakuu wa taasisi zilizo chini ya
    wizara hiyo jana, Dkt. Kawambwa alisema staili anayoitumia kuongoza si kuzungumza kila wakati, bali kufanya kazi kwa ufanisi wenye lengo lenye mafanikio.

    "Wananiambia Dkt. Kawambwa wewe ni mpole sana, lakini ukweli ni kuwa ukali katika utendaji kazi wowote unastahili umakini, kwa sababu ukali hauna njia moja, ipo ya kimya kimya ipo ya kusema sema," alisema Dkt. Kawambwa.

    Source: Majira
    Hivi madudu yote yaliyofanyika kule miundo mbinu na yale ya Mrema kule Tanroads ndiyo ukali wenyewe wa kimya kimya? What the hell is this?
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbwembwe tu za kawambwa, hanakitu
     
Loading...